Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

คิดว่าภาคนี้จะได้เห็นบังไคใครบ้าง

หน้า: << < (2/3) > >>

1stChildren:

ใครจะอยากดูของใครก็ช่างเหอะ แต่ผมอยากมีโอกาสได้เห็น ป๋าเคม บังไคสักครั้งในชีวิตของผม

HATE:

อยากเห็นของป๋าเคมปาจิ คนเดียวเลย กลัวแกบู๊ จนตายไปซะก่อน ไม่ต้องเห็น เป็นอันตัดจบไป *dead*

iTheStore:

*haha* ผมก็อยากเห็นเหมือนกัน ของป๋าเคมเนี่ย ดูท่าจะเทพมากๆ

satam:

ซาราคิ เคมปาจิ     อันดับสามของหน่วย1 และคงอีกมากมาย ดูจากโครงเรื่องคงเห็นบังไคอีกหลายคนฮะ *shock*

Bello_ojaku:

กลัวอย่างเดียว บังไคปุ๊บ ดูดดาวไม่ทันโชว์พลังนี่สิ ศัตรูคราวนี้มันควินซี่นะ...
โอ้ เฟลชิบหายยยยย

หน้า: << < (2/3) > >>

Go to full version