Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คิดว่า ฝีมือของ "ลอว์" ตอนนี้ น่าจะสู้กับใครได้บ้าง (7 เทพโจรสลัดรุ่นก่อน)

หน้า: << < (4/9) > >>

Sherva:

ลอว์เก่งสุดแล้วค่ะ  *haha* *haha* *haha* *haha*

อยากออกความคิดเห็นแบบไม่มีเหตุผล
แต่ถ้ามีเหตุผล เราว่า คนอื่นๆ เขาก็พัฒนาไปเรื่อยๆ เหมือนกันนะคะ ฝีมือคงเล่น โมเรีย ได้มั้ง  *number1* *number1*

Augustz:

ผมว่าใน7เทพรุ่นก่อน  ที่เจ๋งสุดก้น่าจะมี มิฮอก คุมะ ฟลามิงโก้ แฮนค๊อก จินเบนี่ก้พอได้นะ

ส่วนพวกที่เหลือ เหมือนแค่ ค่าหัวเยอะ เลยเอาค่าหัวข่มไว้อ่ะคับ  *hoho*

lionkinging2:

--- อ้างจาก: marakak ที่ ศ. 06 เม.ย. 2012 เวลา 22:02:02 ---อย่าเพิ่งเอาลอร์ไปเปรียบกับใครเลย

คิดดู2ปีก่อนลอร์ทำได้แค่ไหน

แล้ว2ปีที่ผ่าน7เทพคนอื่นจะไม่เก่งขึ้นบาง เหรอ

ขนาด ครอกคอไดด์ อยู่อลาบัสตา ไม่เหนเก่งเลย

พอออกมาจากคุก แล้ว เมพ ชิบหาย

--- End quote ---

ความจริงแล้ว ครอก มันเก่งตั้งแต่แรกแล้วแหละครับ แต่มันประมาทลูฟี่ เลยแพ้ไปเลย
ถึงงั้น มันก็เก่งอ่ะครับ ผมว่าเก่งกว่าแฮนค๊อก โมเลีย (รุ่นก่อนนะ) เลยแหละ  *haha*

ความเห็นส่วนตัว ชอบไอเข้ *great*

Vin D Sel:

ลิเวอร์พูล 0-1 วิลล่า อิอิ

OffeSpiN:

--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ ส. 07 เม.ย. 2012 เวลา 21:23:30 ---ลิเวอร์พูล 0-1 วิลล่า อิอิ

--- End quote ---

*้ั์drinktea*  C. Herd  *great*

หน้า: << < (4/9) > >>

Go to full version