Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาดาระ

หน้า: << < (8/10) > >>

Augustz:

ช่วงนี้เค้าพักผ่อนสะสมกำลังอยุ่น่ะคับ  ^^

satam:

ไอ้ที่จะไปสิงร่างคนอื่น ผมว่าไม่น่าใช่นะครับ

Monkey D. Jennei:

อ้าวคุณไม่มีก็ไม่ซิคุณจะมาแขวะ ชั้นทำไม ก็ถึงบอกว่ามันเป็นความคิดมันเป็นการ์ตูน ชั้นไปเหยียบหางคุณตอนไหน ตอบก็ตอบดีๆซิ หรือคุณพูดภาษาคนมีการศึกษาไม่เป็น

chainoi:

--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ พ. 04 ก.ค. 2012 เวลา 21:31:21 ---อ้าวคุณไม่มีก็ไม่ซิคุณจะมาแขวะ ชั้นทำไม ก็ถึงบอกว่ามันเป็นความคิดมันเป็นการ์ตูน ชั้นไปเหยียบหางคุณตอนไหน ตอบก็ตอบดีๆซิ หรือคุณพูดภาษาคนมีการศึกษาไม่เป็น

--- End quote ---
อย่าไปใส่ใจเลยครับคุณ Monkey D. Jennei ที่เค้าแขวะไม่ใช่เพราะความเห็นต่างหรอกครับ แต่น้อง namkham เค้าไม่ชอบให้มี ผู้หญิงอยู่ในบอร์ดนี้ครับถ้าเห็นเป็นชื่อ ผู้หญิงมาเค้าเป็นต้องไล่ตะเพิดไปหมดเพราะมันทำให้คนสนใจเค้าน้อยลง ลองย้อนไปอ่านกระทู้เก่าๆครับถ้าเป็นผู้ชายเค้าจะพูดดีด้วย เรียกว่า คุณ ตลอด แต่ถ้าเป็นผู้หญิงเข้ามาเค้าจะไม่พอใจคอยหาเรื่องแล้วก็ใช้คำไม่ดีทำให้ไม่อยากเข้ามาที่บอร์ดนี้อีก เหตุผลก็ไม่มีอะไรมากครับคือเค้า เป็น ตุ้ด ครับ มาป่วนบอร์ดเพราะบอร์อดเราผู้ชายแยะครับ อย่าไปใส่ใจครับแค่อย่าไปยุ่งกะเค้าก็พอ เดียวเพื่อนๆผู้ชายในบอร์ดจะคอยปกป้องครับ

apinun:

--- อ้างจาก: iPlatoo ที่ จ. 02 ก.ค. 2012 เวลา 01:05:48 ---สรุปเป็นผังความคิด (Mind Map) หัวข้อนี้ให้อ่านหน่อยครับ

ตัวหนังสือเยอะเกิน  *dontknow*

--- End quote ---

อ่านจนหลับแล้วครับผม   *rip* *rip* *rip*

หน้า: << < (8/10) > >>

Go to full version