Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ขอเสนอแนะกฏและวิีธีปราบเกรียนใหม่ ของบอร์ดนารูโตะ >O<

หน้า: << < (10/10)

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

--- อ้างจาก: ประชาชนธรรมดา ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 15:13:24 --- *shock* ผมว่าระบบการเลื่อนขั้นนี้เป็นอะไรที่ยุ่งยากและค่อนข้างจำกัดสิทธิในการแสดงความเห็นของแต่ละคนให้ไม่เท่ากันนะครับ การกดไลค์และคอมเม้นได้เป็นพันเป็นหมื่นครั้ง ไม่ได้หมายความว่าคนๆนั้นจะไม่เกรียนนะ  เกิดเกรียนได้เป็นโฮคาเงะละยุ่งเลย ไล่ลบพวกไอดีใหม่ๆหมดนะสิครับ   ทุกคนมีสิทธเท่ากัน แจ้งผู้ดูแลเวป เค้าก็พิจารณาตามเหตุผลอันสมควรของเค้าได้ดีอยู่แล้วครับ ระบบที่มีอยู่นี้ผมว่าก็ง่ายๆ สบายๆดีนะครับ  เกรียนก็โดนลบไปแล้วหลายครังนี้ครับ อีกทั้งโดนสังคมประนามอีก แค่นี้ก็คงเป็นการลงทดที่สาหัสมากแล้วนะครับ  555 ส่วนตัวผมแล้วการมีเกรียนนิดๆหน่อยๆเป็นสีสันของเวปให้มันสนุกหลายอารมนะครับ เดวมันจะน่าเบื่อตายเลยถ้าไม่กระแซะกันบ้าง *haha*

--- End quote ---

*love*ที่จริงเค้าก็เห็นดีน่ะกับแนวทางแบบนี้  *great*

ถ้าใครแรงจริง แบนสักอาทิตย์ ก็พอ เป็นการตักเตีอน  *้ั์poor*

MAX:

เห็นด้วย 1 เสียง

sattkon:

--- อ้างจาก: Oni Me no Kyo ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 11:58:40 ---
--- อ้างจาก: nakin ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 11:46:37 ---
--- อ้างจาก: iTheStore ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 11:27:53 ---
--- อ้างจาก: นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้ ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 01:54:11 ---แรงไปนิส แบนกันเลยแบบนี้  *rip*

ไม่แรงหรอกครับ ก็เล่นป่วนบอร์ดนี่ครับ

ใช่แล้วครับ เราแค่แจ้งไอดีเป้าหมา ส่วนจะแบนหรือแค่ลบกระทู้มันอยู่ที่ เวปมาสเตอร์ครับ

ยังพูดไม่ทันขาดคำ  *haha*

nakin:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ ศ. 17 ส.ค. 2012 เวลา 00:54:03 ---
--- อ้างจาก: Oni Me no Kyo ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 11:58:40 ---
--- อ้างจาก: nakin ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 11:46:37 ---
--- อ้างจาก: iTheStore ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 11:27:53 ---
--- อ้างจาก: นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้ ที่ พ. 15 ส.ค. 2012 เวลา 01:54:11 ---แรงไปนิส แบนกันเลยแบบนี้  *rip*

ไม่แรงหรอกครับ ก็เล่นป่วนบอร์ดนี่ครับ

ใช่แล้วครับ เราแค่แจ้งไอดีเป้าหมา ส่วนจะแบนหรือแค่ลบกระทู้มันอยู่ที่ เวปมาสเตอร์ครับ

ยังพูดไม่ทันขาดคำ  *haha*

*shock* *shock* *shock*

tamoya411:

เหนด้วยคับบบบบบบ  *great* *great* *great*

หน้า: << < (10/10)

Go to full version