Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

เกะจะบอกให้โอโรทำอะไร

หน้า: << < (5/5)

gedomazo:

--- อ้างจาก: BiiGzz ที่ พ. 11 ก.ค. 2012 เวลา 14:22:09 ---เกะมันไม่น่าแทนพ่อแม่มันด้วยคำว่า "พวกนั้น" ก็รอดูต่อไปครับ

--- End quote ---

ที่บอกเรียกว่า พวกนั้น คนเขียนเขาอาจจะให้เป็นปริศนาในตอนต่อไปก็ได้ครับ
เพราะถ้าบอกว่า ชั้นจะไปหาพ่อแม่ คนอ่านก็คงรู้ว่า อ่อ ตอนต่อไปซาสึเกะให้โอโรพาไปหาพ่อแม่
คนเขียนกะให้เป็นปมต่อไป มั้งมั้งมั้ง

sattkon:

--- อ้างจาก: chainoi ที่ พ. 11 ก.ค. 2012 เวลา 12:02:29 ---
--- อ้างจาก: Monkey D. Jennei ที่ พ. 11 ก.ค. 2012 เวลา 11:39:29 ---เอาซิ คุณ namkham คุณเชื่อรึยังว่ามันมีวิชา ประเภทแบ่งวิญญาณ เหมือนกาฝากไว้ได้ไม่เคยเห็นก็เห็นซะซิ มีอะไรจะแขวะชั้นอีกไม อย่าดูแคลนความคิดขอคนนัก

5555  ชายน้อยจำได้ครับที่น้องตุ้ดตู่มันเถียงแถมแขวะอีก ก็อย่างที่บอกครับ น้องตุ้ดตู่เค้าไม่รู้เรื่อง นารุโตะหรอก เข้ามาในเว็ปนี้เพราะเรื่อง ผู้ชายล้วนๆครบ

ไอ่ยะ  *hoho* *haha* *haha*

Silvers-RayLeigh:

ผมว่าน่าจะไม่ใช่ คาถาสัพเวสีคืนชีพนะ เพราะต้องมีร่างคนเป็นๆมาสังเวย เหมือนตอนที่ คาบูโตะทำให้โทบิ ดู แล้ว โทบิเอาร่าง คนเป็น สองคน ฆ่าไป หนึ่ง แล้วก็ทำ สัพเวสี ผมว่าน่าจะหาวิธีย้อนไปดูอดีต มากกว่า ให้มันเป็นความจริงกันไปเลย ว่าจะเลือกอยู่ ข้าง โทบิล้ม โคโนฮะ หรือ ร่วมกับ โคโนฮะ

หน้า: << < (5/5)

Go to full version