Manga Zone > Fairy Tail TH แฟรี่เทล แปลไทย

มาท้ายกัยว่าดาก้อนเสเลเยอร์มีกี่คนแล้วใครบ้างครับ?

หน้า: << < (7/12) > >>

juppy:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 01:04:40 ---สรุป คุณชื่อ จั๊ปปี้  รึ  จับ...  อันไหนแน่คับ *hoho* *hoho* *hoho*

แต่ว่า  คุณมาตั้งแต่เมื่อไหร่อ่ะคับ  ไม่ยักกะสังเกตุเห็น  *rip* *rip* *rip*

--- End quote ---

พาออกทะเลเหมือนกันแหละ

ผมจะมาเฉพราะ ตอน 12.00 ลงไปครับ

ก่อนหน๊านั้นไม่ตื่นหรือยังเที่ยวอยู่  *hoho*

Augustz:

อ่อคับๆ  แล้วสรุปชื่อของคุณอ่านว่ายังไงอ่ะคับ  ผมจะได้เรียกถูก

juppy:

จับพี่ ! ถ๊าแบบไม่ติดเรท จับปี๊ ก็ติดเรท ครับ

Augustz:

ชื่อท่าน ลึกซึ้งยิ่งนัก  *number1*

mint1458:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 01:59:29 ---ชื่อท่าน ลึกซึ้งยิ่งนัก  *number1*

--- End quote ---
เราอ่านว่าจุ๊บปี้ *hoho*

หน้า: << < (7/12) > >>

Go to full version