Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

แฟนพันธุ์แท้วันพีช เปิดรับสมัครแล้วอ่ะคับ

หน้า: << < (3/16) > >>

Augustz:

ท่านบิ๊ก ป๋าวิน  ไปก่ะผมมั้ยล่ะ  ถ้าผมแป้ก ท่านทั้ง2จะได้ช่วยสานต่อเจตนารมณ์ของผมไปด้วย

ว่าแต่ เจ๊ P น่าจะอยุ่เนอะ อยากให้เจ๊แกไปง่ะ  พูดแล้วก้คิดถึงง  *glad* *glad* *glad*

bignaja123:

ผมคงไม่ไหวหรอกครับ  *haha* *haha*

แล้วก้อเค้าเริ่มคัดตัวกันวันที่ สิบ เดือนหน้า ผมไม่ว่างแล้วด้วย

หลังจากสิ้นเดือนนี้ ก้อคงไม่ค่อยได้เข้ามาเล่นบอร์ดนี้แล้วละครับ

ต้องทำงานแล้ว 

รอไปชมอย่างเดียวดีกว่า   

หวังว่าบอร์ดเราจะมีใครไปบ้างซักคน 

จะได้เป็นชื่อเสีย เอ้ย ชื่อเสียง ให้แก่บอร์ด *number1* *number1*

mint1458:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 00:25:35 ---ท่านบิ๊ก ป๋าวิน  ไปก่ะผมมั้ยล่ะ  ถ้าผมแป้ก ท่านทั้ง2จะได้ช่วยสานต่อเจตนารมณ์ของผมไปด้วย

ว่าแต่ เจ๊ P น่าจะอยุ่เนอะ อยากให้เจ๊แกไปง่ะ  พูดแล้วก้คิดถึงง  *glad* *glad* *glad*

--- End quote ---
เราก็คิดถึงเจ๊แพนเหมือนกัน *hoho*

Sawako Kuronuma:

เขาต้องแข่งคัดกันจนเหลือ 5 คนสุดท้ายอีก ไปเหอะพี่กัส เดวนู๋ไปเชียร์   *cheers* ถ้าเข้าถึง 5 คนนะ ฮร่า ฮร่า

mint1458:

--- อ้างจาก: Sawako Kuronuma ที่ ส. 28 เม.ย. 2012 เวลา 00:30:27 ---เขาต้องแข่งคัดกันจนเหลือ 5 คนสุดท้ายอีก ไปเหอะพี่กัส เดวนู๋ไปเชียร์   *cheers* ถ้าเข้าถึง 5 คนนะ ฮร่า ฮร่า

--- End quote ---
ขอร่วมเชียร์ด้วยคน *hoho*

หน้า: << < (3/16) > >>

Go to full version