Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คาคาชิมีกี่ธาตุกันแน่ครับ

หน้า: << < (14/16) > >>

juppy:

- - แต่ผมคิดอีกแบบอุ่ะ

มันเอาดาบเครือบจักกระนี้ครับ ไม่ไช่ยามาโตะดูดธาตุของมัน

งั้นผมไม่เถียงต่อละครับ เด๋วหน๊าแหกอีก

แต่ความเข๊าไจของผมตอนเดกมันน่าจะใช่ธาตุหลักของตัวเอง

เพราะธาตุรองคงยังไม่สามารถไช่ได๊ด้วย แถมตอนหลัง ๆ เทวีสุริยาของมัน

ก็ออกเทพเวอร์ ๆ อยู๋ = =" ชักปวดหัวแห๊ะ  *haha*

kampagank:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ ส. 26 พ.ค. 2012 เวลา 15:38:57 ---
--- อ้างจาก: TheEterNalEgo ที่ ส. 26 พ.ค. 2012 เวลา 15:29:52 ---
--- อ้างจาก: fien12345 ที่ ส. 26 พ.ค. 2012 เวลา 15:08:41 ---มันไม่มีธาตุหรอกครับ ร.5 เลิกธาตุไปแล้ว *haha* *haha*

--- End quote ---

555 *haha*

มันคนละ ทาส ไอ่นิ *disappoint*

เออ ฮ่าว่ะ ลง 9gag

amiamipo:

เกะสู้กะยามาโตะตอนไหนอ่ะ เรานึกไม่ออก แหะๆ

Augustz:

ขอแก้คำพูดยามาโตะหน่อย  มันไม่ได้พูดว่าแพ้ทาง แค่ร่างกายชาเฉยๆ  *haha* *haha*

ตอนที่เกะสู้ก่ะยามาโตะ อยุ่ตอนที่ 308 คับ  ^^ 

http://www.narutoroyal.com/backup/index.php?topic=3504.0

polo1010:

ที่เห็น เก่งๆ คาถาลม ก็ น่าจะเป็น ดันโซ

คาคาชิ มี ดิน น้ำ ไฟ สายฟ้า
ส่วน ไม้ กับ ลม ไม่เคยเห็นมันใช้

หน้า: << < (14/16) > >>

Go to full version