Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ตัวละครทายนิสัย !

หน้า: << < (2/8) > >>

gedomazo:

โอ้ย ผมละเบื่อคุณ จริงๆ น้ำกาม  *haha*
 ที่พูดมานี่คงคิดว่า คาบูโตะ เป็นลูกนารูโตะอยู่ช้ะม้ะ ?? ให้3คำ - กู เกลียด ... *great*

เฮฟวี่:

--- อ้างจาก: namkham ที่ อ. 05 มิ.ย. 2012 เวลา 10:46:08 ---ผมชอบ ลูกนารูโตะ ครับเพราะพ่อมันเป็นโหมดกบ ลุกมันเป็นโหมด งู ซึ่งไม่เข้ากัน และลูกนารูโตะยังฉลาดมากด้วย สามารถควบคุมคนที่เก่งๆมากมาย นั่นคือ อิโเท็นเซย์ คาถาสัมภเวสีคืนชีพนั่นเอง แต่ี่ลูกนารูโตะไม่ดีก็มีอย่าง1คือมันอกตัญญู

--- End quote ---

ยังหาแม่ให้ลูกนารูโตะไม่ได้เลย ทำกิ๊ฟมาเหรอ

doneap:

ชอบอิทาจิกับรุ่นที่4ครับ ตรง ฉลาดอิบๆ(ชิกามารุก็เช่นกัน)  *great* *great* *great*
แต่ถ้านิสัยตัวเองคงเป็นชิกามารุครับ ขี้เกียจ แต่ฉลาดไม่เท่า  *haha* *haha* *haha* *haha*

Augustz:

ผมชอบมาดาระคับ  สวดยวดดดด  *great*

spirit:

ชอบโอโรจิมารุมันจิตดีฉลาดชอบคิดค้นสิ่งใหม่ๆตลอดเวลาชอบวิเคราะห์หาทุกๆมาทำวิจัย  ปล.ถ้าผมเป็นโอโรจิมารุนะผมจะทำมนุษย์แปลงเอาหมายเลย17กับ18มาสู้กับพวกโคโนฮะ   *haha* *haha* *haha* ตอนแรกๆขนาดโงกุนเบจิต้าทรั่งยังแย่เลยสู้ไม่ได้

หน้า: << < (2/8) > >>

Go to full version