Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

7 สิ่งมหัศจรรย์ในโลกวันพีช นอกจากผลปีศาจกับแมลงโทรสาร แล้วมีอะไรอีกคับ?

หน้า: (1/9) > >>

011nb:

7 สิ่งมหัศจรรย์ในโลกวันพีช นอกจากผลปีศาจกับแมลงโทรสาร แล้วมีอะไรอีกคับ?

windyzero:

คิ้วของซันจิครับ

Augustz:

คิ้วม้วนของซันจิคับ  เพราะเปนลายเดียวกับลายบนผลปีศาจ

นอกจากนี้ ถ้าที่ผมคิด ก้น่าจะมี   บิเบิ้ลการ์ด  ล๊อกโพส  หมวกของลูฟี่ก้ด้วยมั้ง เพราะเหนใส่มา3สมัยละ ยังไม่เป็นอะไรเลย

เดามั่วมั่ง:

ผมจะตอบอะไรดีๆ เล่นตอบกันมาเยอะแระ.... เอ๋    *้ัdoubt*

อ๋อ....หินไคโร ล่ะพอจะมหัศจรรย์ได้ป่าวหว่า...
ไดอัล อีก....ล่ะพอไหวมะ 

windyzero:

ผมว่า มันต้องแปลกประหลาดจริงๆนะ ถึงจะนับกัน - -*

หน้า: (1/9) > >>

Go to full version