Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน"แนะนำตัวกันที่นี่"นะคับ. (กระทู้นี้ให้แชร์ความคิด)

หน้า: << < (46/48) > >>

เดามั่วมั่ง:

ยินดีต้อนรับครับ...อย่างเป็นทางการมั่งและกันครับ
ท่าน Zombie land
ท่าน Sherva
ท่าน agimogugada

ท่าน Sherva กับ ท่าน agimogugada
ดูเผินๆตอนแรกนึกว่าคนเดียวกันตอบติด 2 rep ซะอีก..
หลายๆกระทู้ตอบใกล้กัน รูปคล้ายๆกัน... แถมจำนวนตอบกระทู้ใกล้เคียงกันอีก
พอมาดูอีกทีเอ้า...คนละคนนี่หว่า -*-

ปล.ถามามาตอบไป ไม่มีอะไรในกอไผ่ ผมเดามั่วครับ.. *number1*

Zombie land:

--- อ้างจาก: เดามั่วมั่ง ที่ จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 14:07:50 ---ยินดีต้อนรับครับ...อย่างเป็นทางการมั่งและกันครับ
ท่าน Zombie land
ท่าน Sherva
ท่าน agimogugada

ท่าน Sherva กับ ท่าน agimogugada
ดูเผินๆตอนแรกนึกว่าคนเดียวกันตอบติด 2 rep ซะอีก..
หลายๆกระทู้ตอบใกล้กัน รูปคล้ายๆกัน... แถมจำนวนตอบกระทู้ใกล้เคียงกันอีก
พอมาดูอีกทีเอ้า...คนละคนนี่หว่า -*-

ปล.ถามามาตอบไป ไม่มีอะไรในกอไผ่ ผมเดามั่วครับ.. *number1*

--- End quote ---

ที่ ผม ไม่เหมือน หรือคล้าย คัย เพราะผม  !! ...............  หล่อสุด  *shock* *shock*

Augustz:

ไม่จิงมั้ง  หล่อสุดต้องผมสิ *้ั์post2*

bignaja123:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 19:38:12 ---ไม่จิงมั้ง  หล่อสุดต้องผมสิ *้ั์post2*

--- End quote ---

หล่อกันหมดทุกคน    แต่ยังแพ้ผมนิดนึง  *hoho* *hoho*

Sanjididami:

โวะ *้ัunexplain*

หน้า: << < (46/48) > >>

Go to full version