Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

โอ๊ววววววววว ทาชิงิใช้ฮาคิได้แล้ว

หน้า: << < (4/9) > >>

OffeSpiN:

--- อ้างจาก: Nabonginw ที่ พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 05:05:21 ---
--- อ้างจาก: Aragan ที่ พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 00:43:57 ---ทุกคนสามารถใช้ฮาคิสังเกตกับเกราะได้อยู่แล้วครับ  อยู่ที่การฝึกฝน  แต่ระดับของทาชิงิคงยังอ่อนหัดอยู่ ดูห่างไกลจาก โซโล จัง  *rip*

--- End quote ---
*attack* *attack*แหมะผมกำลังเชียร์คู่นี้อยู่พอดีครับ *love* *love* *love*

คู่นี้น่าจะชัดที่สุดในเรื่องแล้วว่าน่าจะคู่กันแน่ๆ นักดาบเหมือนกัน หลงทิศหลงทางเหมือนกัน LoL+  *้ั์drinktea*

AkatsukiPein:

--- อ้างจาก: OffeSpiN ที่ พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 05:33:26 ---
--- อ้างจาก: Nabonginw ที่ พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 05:05:21 ---
--- อ้างจาก: Aragan ที่ พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 00:43:57 ---ทุกคนสามารถใช้ฮาคิสังเกตกับเกราะได้อยู่แล้วครับ  อยู่ที่การฝึกฝน  แต่ระดับของทาชิงิคงยังอ่อนหัดอยู่ ดูห่างไกลจาก โซโล จัง  *rip*

*attack* *attack*แหมะผมกำลังเชียร์คู่นี้อยู่พอดีครับ *love* *love* *love*

คู่นี้น่าจะชัดที่สุดในเรื่องแล้วว่าน่าจะคู่กันแน่ๆ นักดาบเหมือนกัน หลงทิศหลงทางเหมือนกัน LoL+  *้ั์drinktea*

555+ เห็นด้วยครับ คู่นี้ดูสมกันมาก *great*

Augustz:

ทาชิงิ อ่อนละไม่เจียม ทลึ่งรั้นไง  โดนลอว์ ฟันซะ!!!

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: Kipoo01 ที่ พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 03:42:50 ---ไม่เห็น มี ใคร พูด ถึง อาวุด ของ โม๊กเกอร์ เลย ออก จะโหด
หิน ไคโรซากิ เชี่ยว น๊ะ

คิดว่าที่ไม่พูดถึง เพราะว่าอาวุธของลุงควันมีตั่งแต่ภาคแรกแล้วรึเปล่า....

แต่น่าคิดแหะ.... ว่าตาลุงควันใช้ฮาคิเป็น(ถึงจะยังไม่บอกว่าฮาคิใช้เป็นแต่ขนาดทาชิงิยังใช้เป็น)
ทำไมยังใช้อาวุธ ติดหินไคโรอยู่นะ.... หรือ....
เพราะว่าต้องการจับกุมใช้อาวุธติดหินไคโร จะทำให้จับกุมผู้มีพลังผลปีศาจได้ง่ายกว่า 

NaTTaJaK:

ฝีมือยังไม่ถึงอ่าครับทาชิกิอยากลองของเองครับช่วยไม่ได้ครับถึงจะสวยแต่บอกได้คำเดียวว่าสงสารครับคงจะโดนท่านลอว์สับแหละครับ(ถ้าไม่มีสโมกเกอร์อ่าครับ *number1*)

หน้า: << < (4/9) > >>

Go to full version