Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้าเลือกได้ ท่านอยากมีสายเลือดของตระกูลไหนใน นินจาคาถา นารูโตะ

หน้า: (1/8) > >>

sattkon:

เอามาแม่มหมดเลยละกัน *haha*
สะใจจริงแล้วผมขอเลือกตระกูล อุจิวะ แน่นอนครับ *great*

แต่ด้วยสภาพอากาศตอนนี้ *้ัิfever*ผมขอเลือกตระกูล ฮาคุ ละกันครับ *bath* *้ัิfreeze*

แต่ถ้าสงสัยว่าผมเอาข้อมูลมาจากไหน ทำไมมันเยอะแยะขนาดนี้ click เลยครับ หุหุ

http://clanvamp.com/newvamp/boardread.php?topic=2284

ooae:

ขอเป็น อุสึมากิแล้วกันนะ ขอสีผมแดงเพลิงแล้วกัน *้ั์cool*

Puneak:

อุจิวะ เเล้วกัน...เนตรวงเเหวนทำอะไรได้หลายอย่าง หุหุ... *้ัdoubt* *้ัdoubt*

Vin D Sel:

ชอบขีดจำกัดสายเลือด คางูยะ ของคิมิมาโร่อ่ะ ดูจากตอนที่มันสู้กับกาอาระ+ลี แล้วต้องบอกว่าโคตรชอบอ่ะ เสียดายมีบทแค่นั้นเอง ฮ่าๆๆๆๆ

D.nueng:

--- อ้างจาก: Vin D Sel ที่ พฤ. 26 เม.ย. 2012 เวลา 11:23:14 ---ชอบขีดจำกัดสายเลือด คางูยะ ของคิมิมาโร่อ่ะ ดูจากตอนที่มันสู้กับกาอาระ+ลี แล้วต้องบอกว่าโคตรชอบอ่ะ เสียดายมีบทแค่นั้นเอง ฮ่าๆๆๆๆ

--- End quote ---
คิริมาโร่ออกมาแปบเดวเองตอนภาค หนึ่งอะ ขีดจำกัดสร้างกระดูใช่มะผมก็ชอบ แต่โดนกาอะระเก็บอะ เลยเลือก อุจิวะ

หน้า: (1/8) > >>

Go to full version