หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: มาวิเคราะห์กันระหว่าง ซาสึเกะ กับ นารูโตะ ใครพัฒนานำหน้าใคร  (อ่าน 135836 ครั้ง)

[email protected]

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ถ้าโต๊ะ   ควบคุม9หางได้อย่างสมบูรณ์   เกะก้อคงจะเอาไม่อยุ่หลอก
ยกตัวอย่างเช่น  ตอนมาดาราสู้กับรุ่น1  ทำไมไม่เหงใช่ชาชูโนะเลย
แต่เลือกที่จะใช่9หางมากกว่า  ยังไง9หางกะต้องเหนือกว่าชาชูโนะอยู่ละ

addaddin

• *
ถ้าตามที่ เก้าหางมันนึกย้อนไปตอนที่ มันยังเด็กๆอยู่ เซียนหกวิถีบอกไว้ว่าจะกลับชาติมาเกิด และเท่าที่ดู มันก็นารูโตะแหงมๆ คาดว่าน่ารูโตะ ก็คงต้องไม่มีกระเทียมกินแน่นอน

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ถ้าตามที่ เก้าหางมันนึกย้อนไปตอนที่ มันยังเด็กๆอยู่ เซียนหกวิถีบอกไว้ว่าจะกลับชาติมาเกิด และเท่าที่ดู มันก็นารูโตะแหงมๆ คาดว่าน่ารูโตะ ก็คงต้องไม่มีกระเทียมกินแน่นอน

ไร้เทียมทาน สินะคับ  *hoho*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
ก็แล้วแต่คนคิดนะครับ แต่ถ้าเกะ ได้ เนตรสังหาระ มาอีกละก็ มีหนาวนะ นารูโตะ เพราะเนื้อเรื่องดูเหมือนจะเป็นไปได้ซะด้วย *splash*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 17 เม.ย. 2012 เวลา 16:15:45 โดย sattkon »

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

artkub

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • อยากออกทะเลจัง
ก็แล้วแต่คนคิดนะครับ แต่ถ้าเกะ ได้ เนตรสังหาระเนตรสังหาระ มาอีกละก็ มีหนาวนะ นารูโตะ เพราะเนื้อเรื่องดูเหมือนจะเป็นไปได้ซะด้วย *splash*
เนตรสังสาระครับ

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

sattkon

• *
ก็แล้วแต่คนคิดนะครับ แต่ถ้าเกะ ได้ เนตรสังหาระเนตรสังหาระ มาอีกละก็ มีหนาวนะ นารูโตะ เพราะเนื้อเรื่องดูเหมือนจะเป็นไปได้ซะด้วย *splash*
เนตรสังสาระครับ

*้ัunexplain* ผมพิมพ์ผิดตรงไหนครับ หรือตั้งใจฮา *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 17 เม.ย. 2012 เวลา 16:16:09 โดย sattkon »

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Augustz

• *

*้ัunexplain* ผมพิมพ์ผิดตรงไหนครับ หรือตั้งใจฮา *haha*

ก็แล้วแต่คนคิดนะครับ แต่ถ้าเกะ ได้ เนตรสังหาระ มาอีกละก็ มีหนาวนะ นารูโตะ เพราะเนื้อเรื่องดูเหมือนจะเป็นไปได้ซะด้วย *splash*

มันผิดตรงที่คุณ sattkon พิมพ์ว่า สังหาระ นั่นแหละคับ  *disappoint*

bignaja123

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *

มันผิดตรงที่คุณ sattkon พิมพ์ว่า สังหาระ นั่นแหละคับ  *disappoint*
*haha* *haha*
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

Sanjididami

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • I LIKE SANJI ONE PIECE
ขำวะ ผมผิดตรงไหน

แฟนเพจOne piece ST facebook http://www.facebook.com/pages/One-Piece-ST/342567119126418

ngee

• *
ชื่อเรื่องก็บอกแล้วว่า นารูโตะ  ^ ^  ไม่งั้นก็ต้องเปลี่ยนชื่อเรื่องเป็น ซาสึเกะ ซะไป๊   *haha* *haha*

ngee

• *
อีกอย่าง  นารูโตะ มีเพื่อนๆมากกว่าซาสึเกะ  ถ้าสู้กัน  มีรึจะแพ้ซาสึเกะ  แต่ที่แน่ๆ  สองคนนี้คงไม่สู้กันอีกแล้วละ  คาดว่าๆๆ

kenfatys

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
เดียวมันก็ต้องหาทางเสมอกันให้ได้เเละคู่เเข่งกันนี่นา

sattkon

• *
อ่าว สังหาระ จริงๆด้วย *haha* *disappoint* ผมว่า หรือสังกะสี ดีกว่านะ  *haha*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 17 เม.ย. 2012 เวลา 16:16:29 โดย sattkon »

Augustz

• *
เดียวมันก็ต้องหาทางเสมอกันให้ได้เเละคู่เเข่งกันนี่นา

อาจจะให้พวกมันสู้กันไปเรื่อยๆเหมือนรุ่น1กับมาดาระ

แบบว่า โตะ ตามรอยรุ่น1 เกะ ตามรอย มาดาระ  แล้วเกะ ก้จะไปขโมยเซลล์ของโตะ เพื่อเอามาเบิกสังสาระ *great*

sattkon

• *
ปล.แต่ผมพึ่งรู้นะเนี่ยว่า มันชื่อเนตร สังสาระ ปกติผมพิมพ์ สังหาระ ผมก็คิดว่ามันย่อมาจากสังหาร ผมสะเพร่า เองแหละครับ เป็นแฟน นารูโตะ แท้ *้ั์punch* *haha* *disappoint* แต่พอมาฟัง สังสาระ มันดูตลกยังไงมะรู้อะ  *haha* *glad*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 17 เม.ย. 2012 เวลา 16:16:52 โดย sattkon »