Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

แอร์กี่ คนนี้คือใคร

หน้า: (1/1)

pujee:

คิดว่าเขาคือใครอ่ะครับ มาหาอุรูจทำไม แล้วน่าจะมีส่วนเกี่ยวข้องหรือเป็นลูกน้องกับพวก 4 จักร์พรรดิ์มั้ย น่าจะมีบทออกมาอีกรึเปล่า และสุดท้ายงงมากเกี่ยวไรกะร่ม

ถ้ามีคนเคยเอามาถามแล้วขอโทษด้วยนะครับ

Sanjididami:

รู้สึก จะตอน ที่ซุปเปอร์นาโน เห้ย โนวา แยกย้ายนะ รู้สึกจะเป็นแม่มดไรเนียละไปขึ้นเรือกับ โจรสลัดซุปเปอร์โนวากลุ่มหนึ่ง ใช้ป่ะวะ  *้ัdoubt*

Augustz:

ผมขอเดาว่า   เปนคนขายร่ม *great*

happybox:

ยายแก่ขายร่มจริงๆนั่นแหละ แต่เป็นร่มฉนวนรุ่นใหม่ล่าสุด กันฟ้าผ่าได้ *-*
เพราะภาพก่อนหน้านั้นมันเป็นรูปเกาะฟ้าผ่า
ยายแกคงขายแพงน่าดู ไม่ก็ขอให้แลกเปลี่ยนกับอะไรสักอย่าง  *nude*

agimogugada:

สงสัยจะเป็นคนเดียวกับที่เอาแอบเปิ้ลไปให้สโนวไวท์กินละมั๊ง  *haha*

หน้า: (1/1)

Go to full version