Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผมว่าลองกลับไปดูเมะแถวๆตอน502 503 ดูครับ

หน้า: (1/1)

Nabonginw:

*love* *love*น่าจะมีส่วนในการตอบคำถามเรื่องพลังของดราก้อนกับ *number1* *number1* ชีวิตของซาโบ้นะครับ

Vin D Sel:

ผมขอสารภาพว่าไม่เคยดูเมะเรื่องวันพีชเลยอ่ะ ดูแค่ตอนเดียวคือ Strong World นอกนั้นอ่านแล้วจินตนาการเอาได้อารมณ์ดี

Nabonginw:

*haha* *haha*ครับผมส่วนผมทั่งอ่านทั้งดูก็มันไปอีกแบบครับ *hoho* *hoho*

agimogugada:

ผมก็ทั้งอ่านทั้งดูเลย *haha* มันก็สนุกคนละแบบนะ

หน้า: (1/1)

Go to full version