Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

โรบิ้น เปี้ยนไป๋

หน้า: << < (2/4) > >>

Fusejer:

[/quote]
--- อ้างจาก: windyzero ที่ จ. 18 มิ.ย. 2012 เวลา 16:15:04 ---มีได้มีเสีย เขาเรียกว่าการพนัน ไม่ว่าจะเป็นไพ่ หรือ ทายรถเมล์เข้าป้ายสายอะไร ก็คือการพนัน

ป.ล. แอดมินผู้น่ารักมาลบด่วนครับ *dead*

--- End quote ---

ป๋าวินสุกยอดมากกกกก    ถ้าว่างๆผมว่าป๋าวินน่าจะเป็น mod ได้ดีนะครับ  *number1* *number1* *number1* *number1*

BlackNomYen:

เปลี่ยนไปเหรอครับ ? ผมว่า โรบินจัง ก็ยังเหมือนเดิมนะครับ

ขรึมๆเหมือนเดิม ไม่ทุกร้อนอะไรเช่นเคยเเละพูดเสียงเรียบเหลือเกิน !

เเต่...รู้สึกว่าทรงผมจะเปลี่ยนไปจากตอน เกาะเงือก นะครับ

เเละใบหน้าตอนที่อยากได้เสื้อกันหนาวน่ะครับ...เห็นเเล้วขนลุก

*้ัิfreeze* *้ัิfreeze* *้ัิfreeze*

Augustz:

เขาหมายถึง หน้าตาโรบิ้นไปทางแฮนค๊อกน่ะคับ

ดูแล้ว เหมือนเข้าไปทุกวันๆ  *love* *love* *love*

BlackNomYen:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ อ. 19 มิ.ย. 2012 เวลา 22:24:17 ---เขาหมายถึง หน้าตาโรบิ้นไปทางแฮนค๊อกน่ะคับ

ดูแล้ว เหมือนเข้าไปทุกวันๆ  *love* *love* *love*

--- End quote ---
ขอภัยอย่างสูงครับ ท่้านกัส !

*haha* *haha* *haha*

nico Robin:

เราว่าอันเดิมสวยกว่านะ  ทรงผมอะ *nude* *nude*

หน้า: << < (2/4) > >>

Go to full version