Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ทำไมคาบูโตะไม่คืนชีพโอโรจิมารู

หน้า: << < (2/2)

sattkon:

ผมว่ามันไม่รู้มากกว่า  *dead*

komihou89:

--- อ้างจาก: hackauthai ที่ พฤ. 12 ก.ค. 2012 เวลา 08:54:18 ---ผมว่าคาบูโตะไม่ได้คิดจะสนิทกับโอโีรจิมารุแบบจิงจัยหรอกคับ ดูจากตอนที่ซาสึเกะตอนสอบจูนินแหละได้อักขระสาปจากโอโรจิมารุใหม่
โอโรจิมารุบอกกับคาบูโตะว่า ถ้าอยากจะหยุดฉันก็ต้องฆ่าซาสึเกะ ตอนนี้แหละทำให้เห็น สีหน้าของคาบูโตะจริงๆ  *hoho*

--- End quote ---
เปล้าครับ ตอนนั้น  คาบูโตะ ยังโดน คาถาของซาโซริอยุ่     ตอนนี้คาบูโตะนับถือจากใจจริง ผมว่าต้องมีเหตุผลบางอย่าง

gedomazo:

คิดว่า คาบูโตะปลุกโอโรไม่เป็นอ่ะ
เพราะโอโรมันอยู่ในตัว อังโกะไม่ใช่เหรอ มันยังไม่ตาย

nakin:

วิชาของคาบูโตะ มันคือสัมภเวสีคืนชีพ ฉะนั้นถึงจะมีดีเอ็นเอ แต่มันก็เรียกโอโรมาไม่ได้ แถมโอโรยังโดนอิทาจิผนึกอยู่
ส่วนซาสึเกะ จะเรียกว่า คืนชีพให้โอโรมั๊ย โดยส่วนตัวผมมองว่าไม่นะ เพราะซาสึเกะคลายผนึก แล้วดึงโอโรออกมามากกว่า

หน้า: << < (2/2)

Go to full version