Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

มีใครสังเกตดาบ 2 เล่มนี้มั่งเอ่ย มีนัยยะ อะไรสำคัญรึเปล่า

หน้า: << < (9/11) > >>

hippylove:

--- อ้างจาก: panndora ที่ อา. 13 พ.ย. 2011 เวลา 19:52:24 ---
--- อ้างจาก: hippylove ที่ อา. 13 พ.ย. 2011 เวลา 19:27:43 ---
--- อ้างจาก: marangone ที่ อา. 13 พ.ย. 2011 เวลา 19:18:49 ---อ่าว จำค่าหัวผิดซะงั้น โปรดอย่าจับผมส่ง รัฐบาลโลกเลยนะครับ ค่าหัวผมน้อย

--- End quote ---
อ่าว ค่าหัวน้อยหรอกเหรอออ ผมนึกว่าคุณ เป็นระดับชั้น สูงซะอีก *dontknow*
ที่ไหนได้ ลูกกระจ๊อกเหรอเนี่ย  *haha* *haha*

ไปว่าคุณ marangone เป็นลูกกระจ๊อกได้ไง ตัวเอ้เลยน่ะ *shock*

กำ ตายแน่ๆเลยทีนี้ ผมมันก็แค่นักดาบพเนจร กระจอกๆเองนะคร้าบบบ *shock*

อย่าทำอะไรผมเลยยยยยยย *glad*

marangone:

--- อ้างจาก: panndora ที่ อา. 13 พ.ย. 2011 เวลา 19:52:24 ---
--- อ้างจาก: hippylove ที่ อา. 13 พ.ย. 2011 เวลา 19:27:43 ---อ่าว ค่าหัวน้อยหรอกเหรอออ ผมนึกว่าคุณ เป็นระดับชั้น สูงซะอีก *dontknow*
ที่ไหนได้ ลูกกระจ๊อกเหรอเนี่ย  *haha* *haha*

ไปว่าคุณ marangone เป็นลูกกระจ๊อกได้ไง ตัวเอ้เลยน่ะ *shock*

ผมตัวเอ้แน่นอนครับ พุงนี้บ่ะเริ่มเลย ว่ะ ฮ่ะ ฮ่า จริงๆปล้วผมเป็นคนธรรมดาครับ ค่าหัวน้อบกว่า ชอปเปอร์ซะอีก อิอิ

hippylove:

^
^
^
นะ น้อยกว่าชอปเปอร์  *shock* *shock* *shock*

เท่าไหร่ครับ 49 เบรี *hoho*

panndora:

*rip* ออกทะเลกันอีกแล้ว....55 *haha*
ตั้งแต่น้ำท่วมนี่รู้สึกเราจะออกทะเลกันบ่อยเหลือเกินนะ

hippylove:

--- อ้างจาก: panndora ที่ อา. 13 พ.ย. 2011 เวลา 21:15:23 ---*rip* ออกทะเลกันอีกแล้ว....55 *haha*
ตั้งแต่น้ำท่วมนี่รู้สึกเราจะออกทะเลกันบ่อยเหลือเกินนะ

ฮ่าาๆๆๆ *haha* *haha* *haha*
กิจวัตร ประจำของเรา ชาวสลัด ก็คือการออกทะเลครับ  *hoho*

ดังนั้นไม่ใช่เรื่องน่าแปลก *number1*

หน้า: << < (9/11) > >>

Go to full version