Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

อิทาจิจะเป็นไรป่าวหรือที่เห็นจะเป็นอิซานามิ?

หน้า: << < (2/5) > >>

copycatz:

ไม่ต้องเป็นห่วงไปหรอกครับ มีร่างกายเป็นแบบนั้น ต่อให้แหลกเป็นชิ้นๆ ก็กลับมาหล่อได้เหมือนเดิม แต่ถ้าเป็นเกะก็อีกเรื่องนึง  *haha*

prince_devil:

ไม่เป็นไรหรอกคับ
ว่าแล้วก็ตื่นเต้นนะ
อิซานามิ รอมานาน *great*

Susanoo:

ระดับอิทาจิมันจะเป็นอะไร ลูกเล่นพี่แกมีเยอะ เหอๆ

Koorobom:

ความเห็นส่วนตัวนะครับผม

เชื่อว่า อิทาจิ อาจจะโดนฟัน แล้วหายไปจริงๆ

เพราะมีดที่คาบูโตะใช้ฟัน มียันต์อยู่ด้วย (ผมคิดว่า ยันต์ตัวนี้ อาจจะเป็นเหมือนเอาไว้ให้ศพหยุดทำงาน)

แต่นี้เป็นแค่ข้อสันนิษฐานแรกของผม

แต่ดูๆแล้ว ในภาพมันก็ไม่ได้ใช้มีดฟันเลย มันใช้วิชาคาถาแพทย์ของมันในการฟัน

ผมคิดว่ามันอาจจะเข้าไปฟันตรงๆแบบนี้ง่ายเกินไปหน่อยมั้งครับ ผมว่า

หลังจากฟันเสร็จ อาจจะกลายเป็นอีกา หรือไม่ก็เป็นอิซานามิมาตั้งแต่ก่อนหน้านี้แล้วก็ได้ ^^

ปล. ถ้าพิมพ์ไรผิดไป ยังไงก็ขออภัยด้วยครับ ผมเด็กบอร์ดใหม่ครับ ฝากตัวด้วยคร้าบ (:

PeKaJuu:

สุมนี่มันเดาทางยากนะครับ ผมว่า โดนเฉพาะ อิทาจิ ที่เห็นๆ อาจเป็นคาถาลวงตาหมดเลยก็ได้  *rip* *rip* *rip*เก่ง เกิ๊นจริงๆ เป็นว่าคนอ่าน ถูกคาถาลวงตา ไปด้วย

เวลาอ่านอย่าไป มองตา นะครับ *haha* *haha* *haha*เดวโโดน คาถาลวงตาไม่รู้ด้วยนะ *great* *great* *great* *haha* *haha* *haha* *haha* *dead* *rip*

หน้า: << < (2/5) > >>

Go to full version