Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาโหวตลงความคิดเห็นกันใครเป็นโทบิversion3แล้วเย้ๆๆ

หน้า: << < (11/25) > >>

uchiha_itachi:

โทบิมีพลังโซ่ควบคุมจิ้งจอกเก้าหางเหมือนกับคุชินะ ต้องเอาข้อมูลตรงนี้มาวิเคราะห์ด้วยนะครับ คนหมู่บ้านน้ำวนมีพลังพิเศษ ที่สำคัญมีข้อมูลอีกอย่างหนึ่งที่โทบิพูดกับนารูโตะตอนที่หัวพุ่งชนกันประมาณว่า นารูโตะกับบีต้องแบกรับความเกลียดชังเพราะหน้าที่ น่าจะเข้าใจความเกลียดชังนี่เป็นอย่างดี เป็นไปได้ไหมที่โทบิอาจเคยเป็นพลังสถิตย์ร่างมาก่อน และอาจเป็นคนของหมู่บ้านน้ำวนที่หลงเหลืออยู่

ลี ซอง แม:

--- อ้างจาก: uchiha_itachi ที่ พฤ. 01 มี.ค. 2012 เวลา 21:44:31 ---โทบิมีพลังโซ่ควบคุมจิ้งจอกเก้าหางเหมือนกับคุชินะ ต้องเอาข้อมูลตรงนี้มาวิเคราะห์ด้วยนะครับ คนหมู่บ้านน้ำวนมีพลังพิเศษ ที่สำคัญมีข้อมูลอีกอย่างหนึ่งที่โทบิพูดกับนารูโตะตอนที่หัวพุ่งชนกันประมาณว่า นารูโตะกับบีต้องแบกรับความเกลียดชังเพราะหน้าที่ น่าจะเข้าใจความเกลียดชังนี่เป็นอย่างดี เป็นไปได้ไหมที่โทบิอาจเคยเป็นพลังสถิตย์ร่างมาก่อน และอาจเป็นคนของหมู่บ้านน้ำวนที่หลงเหลืออยู่

--- End quote ---
*dontknow* เรื่องโซ่ผมก็เคยตั้งกระทู้ไปแล้ว เพราะอย่างที่รู้มันเหมือนกับคุชินะที่มีจักระเฉพาะแบบตระกูลอุซึมากิ อีกอย่างที่ผมสงสัยคือ หลังจากเมียรุ่นที่ 1 ตาย(อุซึมากิ มิโตะ)จะตายทำไมต้องไปเอาคุชินะมาเป็นพลังสถิตร่าง ทั้งที่แกกับรุ่นที่ 1 ก็มีลูก(ที่ไม่เคยพูดถึง)ถ้าเป็นผมคนเป็นพ่อเป็นแม่น่าจะฝากไว้กับลูกตัวเอง หรือว่าลูกตัวเองตายไป ก็ไม่ได้บอก อีกอย่างคือลูกตัวเองเดินทางผิดหรือเปล่า เลยไม่กล้าให้ไปกลัวไปใช้ในทางที่ไม่ดี
 *disappoint*ลองคิดดูหน้าเหี่ยวๆแบบไอโทบิ อายุอานามก็คงได้ถ้าเป็นลูกรุ่น1 จริง

momothedog:

--- อ้างจาก: uchiha_itachi ที่ พฤ. 01 มี.ค. 2012 เวลา 21:44:31 ---โทบิมีพลังโซ่ควบคุมจิ้งจอกเก้าหางเหมือนกับคุชินะ ต้องเอาข้อมูลตรงนี้มาวิเคราะห์ด้วยนะครับ คนหมู่บ้านน้ำวนมีพลังพิเศษ ที่สำคัญมีข้อมูลอีกอย่างหนึ่งที่โทบิพูดกับนารูโตะตอนที่หัวพุ่งชนกันประมาณว่า นารูโตะกับบีต้องแบกรับความเกลียดชังเพราะหน้าที่ น่าจะเข้าใจความเกลียดชังนี่เป็นอย่างดี เป็นไปได้ไหมที่โทบิอาจเคยเป็นพลังสถิตย์ร่างมาก่อน และอาจเป็นคนของหมู่บ้านน้ำวนที่หลงเหลืออยู่

โทบิไม่มีพลังควบคุมเก้าหางครับ มีแค่เนตรวงแหวน ขั้น 3 ที่ใช้ควบคุมเก้าหาง ก่อนที่จะโดนผนึกสัญญาของ มินาโตะ ปลดการควบคุม

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

ผมสงสัยมากเลย
...ป่า อย่าหยุดหายใจนี้ มันหมายความว่าไงครับ

ขอโทษถ้าผมเข้าใจผิด ด่าคนอื่นอ๊ะป่าว คาใจมากเลย
แปลความหมายด้วยนะครับ หรือ คติประจำใจ งง อ๊ะ
 *shock* *shock* *shock*

kanandjung:

--- อ้างจาก: kampagank ที่ ศ. 02 มี.ค. 2012 เวลา 16:58:32 ---...ป่า อย่าหยุดหายใจ

ไหนตอนแรกใครบอกมีคนแบนมันไปแล้ววะ *้ั์uppercut*

หน้า: << < (11/25) > >>

Go to full version