Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

กลุ่มหมวกฟางจะได้กินผลซะระซาระ ที่มาเกิดใหม่ มั๊ย

หน้า: << < (3/4) > >>

notelai9:

เงื่อนไขของลอคือ ขอ ผลปีศาจอันนี้ล่ะจ๊า555
เดาๆนะ ลอจะเอาไปดอง แล้วเพาะเนื้อเยื่อ ขาย โรยพริกเกลือ  *hoho* *hoho* *hoho*
ขายได้ราคาดีกว่า เป็นผลๆอีกนะ *haha* *haha*

Num:

--- อ้างจาก: OffeSpiN ที่ พฤ. 09 ส.ค. 2012 เวลา 13:42:03 ---ลูฟี่ : ฉันจะกินเอง

โซโล : zzzzzzz

นามิ : นายกินไม่ได้นะลูฟี่.. $$ต้องเอาไปขายสิ่ยะะะ

อุซป : ฉันจะลองกินดีไม๊นะ ?

ซันจิ : นามิชวางงง

ช็อปเปอร์ : มันหวานรึเปล่านะ ?

โรบิ้น : มันไม่หวานหร่อกนะช็อปเปอร์..

แฟรงกี้ : นี่น่ะเหรอผลปีศาจ.. ซูเปอออร์

บรูค : ผลปีศาจน่ากลัวจนผมรู้สึกขนลุกเลย.. อ๊ะ!! แต่ผมไม่มีขนนี่นา LoL
 *้ั์drinktea*

--- End quote ---
เข้าใจคิดครับ พวกนี้พูดบ่อยจนจับไต๋ได้เลย ฝีมือเยี่ยมครับท่าน *number1* *number1*

agimogugada:

ได้ข่าวว่ามันอยู่ในกลุ่มแก๊สไม่ใช่หรอแล้วใครจะเข้าไปเอา

lumpoon:

*love* *love* *love*
--- อ้างจาก: OffeSpiN ที่ พฤ. 09 ส.ค. 2012 เวลา 13:42:03 ---ลูฟี่ : ฉันจะกินเอง

โซโล : zzzzzzz

นามิ : นายกินไม่ได้นะลูฟี่.. $$ต้องเอาไปขายสิ่ยะะะ

อุซป : ฉันจะลองกินดีไม๊นะ ?

ซันจิ : นามิชวางงง

ช็อปเปอร์ : มันหวานรึเปล่านะ ?

โรบิ้น : มันไม่หวานหร่อกนะช็อปเปอร์..

แฟรงกี้ : นี่น่ะเหรอผลปีศาจ.. ซูเปอออร์

บรูค : ผลปีศาจน่ากลัวจนผมรู้สึกขนลุกเลย.. อ๊ะ!! แต่ผมไม่มีขนนี่นา LoL
 *้ั์drinktea*

--- End quote ---

IamMr.F:

ผมว่านะน่าจะให้ซันจิเอาไปทำพุดดี้นะ - -
(รสชาติสุดจะบรรยาย) *shock*

หน้า: << < (3/4) > >>

Go to full version