Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มั่นใจคนไทยหลายคนที่ทายหรือเดาว่าโทบิคือโอบิโตะก็เพราะ....

หน้า: << < (5/5)

nakin:

--- อ้างจาก: chinjung ที่ ศ. 17 ส.ค. 2012 เวลา 00:13:34 ---
--- อ้างจาก: jojoezang007 ที่ พฤ. 16 ส.ค. 2012 เวลา 22:07:51 ---ผมว่าคนที่รู้ว่าโทบิเป็นใครคือโอโรจิมารุ *number1* *number1*

ปล.ความเห็นส่วนตัวคับ อย่าว่าผมเกรียนนะคับ *้ั์pray* *้ั์pray**damage* *damage*

--- End quote ---

แต่ผมว่าโอโรไม่น่าจะรู้นา

เพราะผมเคยหาหลักฐานเตรียมตอบสำหรับคำถามนี้แล้ว(เผื่อมีคนถาม)  แต่จำไม่ได้แล้วว่าอยุ่ตอนไหน  ซึ่งคร่าวๆพอจะสื่อได้ว่าโอโรไม่รุ้จักตัวตนที่แท้จิงของโทบิ

หรือถ้าท่านมีหลักฐานอันใดมาสนับสนุนก็สามารถนำมาแชร์กันได้นะคับ  ^^"

แต่ผมว่า ในเรื่องนี้คนที่รู้ว่าโทบิเป็นใครมีสองคน คือคาบูโตะ กะ โอโร
เพราะถ้ามันได้ศพมาดาระตัวจริงมา มันน่าจะสืบหาด้วยว่าใครคือผู้แอบอ้าง
ขอเกรียนสักวันนนนนนนนนนนน

chinjung:

--- อ้างจาก: nakin ที่ ศ. 17 ส.ค. 2012 เวลา 00:27:52 ---
--- อ้างจาก: chinjung ที่ ศ. 17 ส.ค. 2012 เวลา 00:13:34 ---
--- อ้างจาก: jojoezang007 ที่ พฤ. 16 ส.ค. 2012 เวลา 22:07:51 ---ผมว่าคนที่รู้ว่าโทบิเป็นใครคือโอโรจิมารุ *number1* *number1*

ปล.ความเห็นส่วนตัวคับ อย่าว่าผมเกรียนนะคับ *้ั์pray* *้ั์pray**damage* *damage*

แต่ผมว่าโอโรไม่น่าจะรู้นา

เพราะผมเคยหาหลักฐานเตรียมตอบสำหรับคำถามนี้แล้ว(เผื่อมีคนถาม)  แต่จำไม่ได้แล้วว่าอยุ่ตอนไหน  ซึ่งคร่าวๆพอจะสื่อได้ว่าโอโรไม่รุ้จักตัวตนที่แท้จิงของโทบิ

หรือถ้าท่านมีหลักฐานอันใดมาสนับสนุนก็สามารถนำมาแชร์กันได้นะคับ  ^^"

แต่ผมว่า ในเรื่องนี้คนที่รู้ว่าโทบิเป็นใครมีสองคน คือคาบูโตะ กะ โอโร
เพราะถ้ามันได้ศพมาดาระตัวจริงมา มันน่าจะสืบหาด้วยว่าใครคือผู้แอบอ้าง
ขอเกรียนสักวันนนนนนนนนนนน

*้ั์shock3* เย้ยยย  แค่ตอบความเห็นต่างกันเด๋วนี้เค้าก็เรียกว่าเกรียนแล้วหรอครับ  อิอิ  งั้นผมคงเกรียนมาตลอดสิเนี่ย  5555
(เพราะเที่ยวตอบแย้งชาวบ้านไปทั่ว  ^^")

แต่เรื่องโอโรรุ้จักหรือไม่นั้น
เด๋ววันหลังผมจะพยายามกลับไปหาหลักฐานอันนั้นมาให้ดูนะคับ  วันนี้เริ่มหมดแรง  อิอิ

หน้า: << < (5/5)

Go to full version