Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

รุ่นสู่รุ่น อีกความคิดนึงนะครับ

หน้า: (1/2) > >>

doctoraof:

โทบิอาจจะเป็นแบบ ใช้ชื่อโทบิเหมือนเดิม แต่พอคนเก่าตายก็เปลี่ยนเป็นคนใหม่มาเรื่อยๆ ไรเงี้ย

ความคิดเห็นอาจจะดูแหวกแนว แต่ก็ลองคิดเล่นๆดูอะคับ อย่าว่ากันนะ *shock* *shock*

krizalids:

น่าจะนะครับต้องติดตามกำลังมัน
พอคนเก่าตายคนใหม่มาก็ดีหน่อย แต่ถ้าคนเก่าไม่ตายละ  *shock*
แค่โอบิโตะกับมาดาระก็ปวดหัวและมีตัวอื่นโผล่มาอีกพวกนารูโตะเน่าแน่ๆ *haha*

Dewonlineaccount:

แล้วมันใช้ คามุย เหมือนโอบิโตะเลยเร้อ ผมว่ามันอาจจะใช้เซลล์เซตซึเลยโตไว
ผมสงสัยใครตอบให้ผมได้มั้ง ที่เขียนตรงด้ามมีดของรุ่น4 มันแปลว่าไร   *disappoint*

Num:

--- อ้างจาก: Dewonlineaccount ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 18:10:00 ---แล้วมันใช้ คามุย เหมือนโอบิโตะเลยเร้อ ผมว่ามันอาจจะใช้เซลล์เซตซึเลยโตไว
ผมสงสัยใครตอบให้ผมได้มั้ง ที่เขียนตรงด้ามมีดของรุ่น4 มันแปลว่าไร   *disappoint*

--- End quote ---
หมายถึง อักขระของ คไน หรือป่าว ถ้าใช่ ก้ เป็น อักขระที่เอาไว้วาปนะครับ

Dewonlineaccount:

--- อ้างจาก: Num ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 18:11:58 ---
--- อ้างจาก: Dewonlineaccount ที่ พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 18:10:00 ---แล้วมันใช้ คามุย เหมือนโอบิโตะเลยเร้อ ผมว่ามันอาจจะใช้เซลล์เซตซึเลยโตไว

หมายถึง อักขระของ คไน หรือป่าว ถ้าใช่ ก้ เป็น อักขระที่เอาไว้วาปนะครับ

นั้นหล่ะมันเขียนว่าไร แล้วทำไมตอน599 อาจาร์ณต้องซูมมาที่คำนั้นอ่ะ

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version