Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

พวกท่านคิดว่า อิทาจิกำลังต้องการทำอะไรให้จบ ?

หน้า: << < (3/4) > >>

Jay_Jay:

ผมคิดว่าตอนนี้อิทาจิไม่เหลืออะไรที่พอจะทำได้แล้วละครับ ฝากทุกอย่างให้กับนารุโตะ

ปล. แต่ผิดคาดเเฮะที่ซาสึเกะยังไม่เลิกคิดจะทำลายหมู่บ้าน แถมยังบอกว่าแค้นยิ่งกว่าเดิมอีก นึกว่ามันจะไปช่วยโตะจัดการโทบิแล้วมาสู้กันทีหลัง

sattkon:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ พฤ. 07 มิ.ย. 2012 เวลา 12:25:03 ---เอานิ้วไปจิ้มหน้าผากของ ซาสึเกะ ..

แต่แปลกแฮะ ซาสึเกะ เปลี่ยนตาเป็นปกติได้ด้วย

--- End quote ---

มันเปลี่ยนได้ตั้งนานละครับเพราะมันเป็น สายเลือดแท้ อุจิวะไง *disappoint*

sandman0075:

--- อ้างจาก: Jay_Jay ที่ พฤ. 07 มิ.ย. 2012 เวลา 16:39:02 ---ผมคิดว่าตอนนี้อิทาจิไม่เหลืออะไรที่พอจะทำได้แล้วละครับ ฝากทุกอย่างให้กับนารุโตะ

ปล. แต่ผิดคาดเเฮะที่ซาสึเกะยังไม่เลิกคิดจะทำลายหมู่บ้าน แถมยังบอกว่าแค้นยิ่งกว่าเดิมอีก นึกว่ามันจะไปช่วยโตะจัดการโทบิแล้วมาสู้กันทีหลัง

ก้อเค้าบอกแล้วนี่ครับ ว่ายิ่งเข้ากับพี่ที่รักได้ก็ยิ่งแค้นมากขึ้น

สรุป จะถล่มโคโนฮะ เพื่อแก้แค้นที่ทำกับพี่เค้าอย่างนั้น

เป็นผมก็จะถล่มโคโนฮะเหมือนกันล่ะ เล่นสั่งให้ฆ่าล้างตระกูลตัวเองน่ะ มันต้องถล่มให้ราบ

nakin:

--- อ้างจาก: junin ที่ พฤ. 07 มิ.ย. 2012 เวลา 14:51:01 ---โง่จริงๆมีแต่การคาดเดา รอให้มันมาก่อนดีไหม คาดเดา แบบ โง่ๆ

ทัณฑ์บนแล้วนะท่าน ใช้คำอย่าให้รุนแรงนัก เพราะไม่มีใครรู้ทุกเรื่องหรอก ถึงได้มีบอร์ดไว้แสดงความเหนไง

เฮฟวี่:

ธรรมดาของการเกรียน ไม่งั้นก็ไม่เรียกว่าเกรียนอ่ะสิ

หน้า: << < (3/4) > >>

Go to full version