Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

พวกที่โดนลอว์สลับหัวใจ

หน้า: << < (3/10) > >>

mint1458:

--- อ้างจาก: artkub ที่ พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 21:01:20 ---คุนกัส2555เลขสวยจัง

--- End quote ---
ของแบบนี้มันไม่แน่นอนนะแต่เลขก็สวยจริงๆนั่นแหละ *haha*

vansit123:

ผมว่าใช้ได้แน่ครับแต่คงยากหน๋อย อยากเห็นชันจิใช้กระบวนท่าของน่ามิบ้าง *hoho* *hoho* *hoho*(น้ายะแยง)
ให้นามิใช้ท่าแฟรงกีบ้าง *damage* *damage*รับไม่ไหวโหดเกีน *dead* *dead*

Augustz:

ผมอยากเหน ซันจิเปิดนมนามิอีกอ่า  *hoho* *hoho* *hoho*

TeeNaKub:

ผมว่าไม่น่าจะได้นะครับ เพราะร่างกาย กับหัวใจ มันคนล่ะอย่างกัน

ผมคิดว่า ผลปีศาจคงติดอยู่กับร่างกายอะ แต่หัวใจไม่เกี่ยวข้องกับผลปีศาจ

งง มั้ยครับ คิดว่า ทาชิงิคงใช้พลังผลป๊ศาจในร่างสโม๊คเกอร์ได้นะครับ แต่สโม๊คเกอร์ใช้อะไรไม่ได้เลยในร่างทาชิงิอะ

อาจจะงงหน่อยนะครับ ค่อยๆนึกภาพดูเอาแล้วกานนะ  *haha*

artkub:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 26 เม.ย. 2012 เวลา 00:05:16 ---ผมอยากเหน ซันจิเปิดนมนามิอีกอ่า  *hoho* *hoho* *hoho*

--- End quote ---
*nude* *nude* *nude* *nude*

หน้า: << < (3/10) > >>

Go to full version