Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

พลังใหม่ "ที่สร้างความโกลาหล ให้กับโลก" ของนามิ

หน้า: << < (15/15)

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ จ. 26 มี.ค. 2012 เวลา 13:09:58 ---
--- อ้างจาก: nu-dawan ที่ จ. 26 มี.ค. 2012 เวลา 11:36:04 ---ปล.ลิง ถึงท่านศิษย์พี่และท่านอาจารย์ สปาปลาเปงไงบ้าง สนุกมั้ยค่ะ แชร์ๆกันหน่อย [/size]*number1* *number1* *number1*

--- End quote ---
ต้องถาม ศิษย์น้อง เดามั่ว คับ  เพราะเค้าโดดลงทะเลไปเกาะหางเสือ

ส่วนผมเปนกัปตัน เพราะงั้น ไม่มีเหตุผลที่ต้องลงจากเรือของตัวเอง ไปให้สุดขอบโลกเลย *haha* *haha*

--- End quote ---

มันรู้สึกแบบว่า  สะหวีวี่วี  มากเลยล่ะครับ.....  *great*

ศิษย์พี่Gust  ศิษย์น้อง Dawan  ไม่อยากมาสปาปลาบ้างหรอ....  *haha*

Augustz:

ไม่เอาด้วยหรอกคับ  คงต้องขอผ่าน *bye*

agimogugada:

ได้มาแล้วแหละขนาดตอนอยู่กับพวกปู่ๆตอนที่ยังไม่สนิท เจ๊แกยังขโมยแล้วคิดจะหนีเลย แล้วก่อนจากกันสนิทกันซะขนาดนี้เค้าก็คงให้มาแบบไม่ต้องลงแรงเลยแหละ *number1*

หน้า: << < (15/15)

Go to full version