Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถ้าสมมุติว่า

หน้า: << < (2/5) > >>

PeKaJuu:

เดวเจอ death note ครับ ผมเอก เรื่องไหนที่ว่า แน่มาเยยๆ ไม่ต้องมีพลังอะไรมากมาย  *attack* *attack* *attack* *attack* *rip*

2.นินจา ต้องใช้ จักกระ ถ้าให้ ทีช ดูด ก็จบลองดูดจักรเซียนไปซิครับ เป็นกบแน่ *glad* *glad* *glad*

BlackNomYen:

--- อ้างจาก: PeKaJuu ที่ ส. 02 มิ.ย. 2012 เวลา 23:23:18 ---เดวเจอ death note ครับ ผมเอก เรื่องไหนที่ว่า แน่มาเยยๆ ไม่ต้องมีพลังอะไรมากมาย  *attack* *attack* *attack* *attack* *rip*

2.นินจา ต้องใช้ จักกระ ถ้าให้ ทีช ดูด ก็จบลองดูดจักรเซียนไปซิครับ เป็นกบแน่ *glad* *glad* *glad*

--- End quote ---
Death Note เจ๋งครับ...

เขียนชื่อลงไป เเล้วเดี้ยงเลย  *attack*

อยากเห็น ยมทูตลุค VS ลูฟี่  *shock* *shock*

011nb:

--- อ้างจาก: BlackNomYen ที่ ส. 02 มิ.ย. 2012 เวลา 23:31:26 ---
--- อ้างจาก: PeKaJuu ที่ ส. 02 มิ.ย. 2012 เวลา 23:23:18 ---เดวเจอ death note ครับ ผมเอก เรื่องไหนที่ว่า แน่มาเยยๆ ไม่ต้องมีพลังอะไรมากมาย  *attack* *attack* *attack* *attack* *rip*

Death Note เจ๋งครับ...

เขียนชื่อลงไป เเล้วเดี้ยงเลย  *attack*

อยากเห็น ยมทูตลุค VS ลูฟี่  *shock* *shock*

ส่วนผมอยากเห็นลุค vs อิจิโกะครับ

Augustz:

แค่แรงดันวิญญาณ ลุคก้กลายเปนผงแล้วล่ะคับ  *attack* *attack* *attack*

iTheStore:

*haha* ใช่ๆ เจอ death note โหม่งเท่งยกก๊วน  *number1*

หน้า: << < (2/5) > >>

Go to full version