Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาดาระจะหายไปไหมครับ ผมสงสัย

หน้า: << < (2/6) > >>

iTheStore:

--- อ้างจาก: นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้ ที่ พฤ. 07 มิ.ย. 2012 เวลา 13:06:04 ---
--- อ้างจาก: iTheStore ที่ พฤ. 07 มิ.ย. 2012 เวลา 12:42:38 ---อิทาจิ คลายคาถาเองได้ แต่มันกำลังจะหายไปนะ .. แต่ถ้ามาดาระไม่หายไปนี่มันก็แปลกๆอยู่ หรือ ว่ามันเป็นร่างพิเศษที่เซียนแว่นสร้างขึ้นมาให้มัน ถึงจะคลายคาถา มันก็จะไม่หายไปอ่ะ

--- End quote ---

เป็นร่างพิเศษแน่นอนครับ เพราะเป็นร่างที่ โอโรสร้างขื้นแล้วคาบุโตะเอามาดัดแปลงขื้นใหม่

เรี่องหายไปนี้ 50-50 น่ะ ขนาดเรี่องคาถาสัมภาเวสียังทายมาผิดแล้ว โอ๊ย.......

*haha* *haha* ผมก็ทายผิดเหมือนกัน

junin:

โง่จริงๆ ยอมรับดีแล้ว

iTheStore:

--- อ้างจาก: junin ที่ พฤ. 07 มิ.ย. 2012 เวลา 14:20:52 ---โง่จริงๆ ยอมรับดีแล้ว

อะไรของเองหว่า บักหำน้อย หิวนมเหรอ ผมเป็นลูกผู้ชายพอ ทายผิดก็ต้องยอมรับดิ...

เปิดเทอมแล้วไม่ใช่เหรอทำไมไม่เรียนอ่ะ โดดเรียนเหรอ กลับไปเรียนได้แล้ว อย่าลืมตัดผมด้วยล่ะ

เอ่อ.. ลืมบอกไป แวะซื้อกระจกที่เซเว่นด้วยล่ะที่บ้านไม่มีกระจกไม่ใช่เหรอ

junin:

ใคร ถาม บอก ตัว เอง สิ

อุนจิแปร้ด:

ผมว่ามันไม่หายน่ะคับ สาเหตุก้อเพราะทานมูไรนี้แหละเป็นคนอันเชิญ เพราะฉนั้นคนที่แก้คาถาก้อต้องเป็นท่านมู แต่ท่านมูโดนแก้สัมเวสีโดยคาบูโตะไปแว้ววว

ผิดพลาดไรไป มาเกรียนใส่กันได้ คับ ฮ่าๆๆ   ล้อเล่น น่ะคับ *hoho* *hoho* *damage*

หน้า: << < (2/6) > >>

Go to full version