Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

Prediction 598 มาให้อ่านขำๆ

หน้า: << < (3/6) > >>

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

Hell realms   คือวิถีนรก  ไม่ใช่เทวรูปมารนอกรีตนะ   วิชาของเนตรสังสาระอ่ะ  จำที่นางาโตะใช้ได้มะ  ตัวที่ลิ้นยาวๆ ดูดวิญญาณอ่ะ  ถ้าเพนหกวิถีตัวใหนโดนซัดหมดสภาพ  ก็เอาศพเข้าไปในปาก  แล้วมันจะคืนชีพได้อ่ะ

Oni Me no Kyo:

ก็เพลินดีครับโยงเนื้อเรื่องก็ เปะ แต่อันนี้ อ่านเล่นใช่ไมครับ *้ั์smoking*

--- อ้างจาก: Oni Me no Kyo ที่ อ. 14 ส.ค. 2012 เวลา 13:41:22 ---ก็เพลินดีครับโยงเนื้อเรื่องก็ เปะ แต่อันนี้ อ่านเล่นใช่ไมครับ *้ั์smoking*

--- End quote ---

ประมาณนั้น

** หมายเหตุ   prediction  พูดง่ายๆก็คือ การทำนาย ทายว่าตอนต่อไปจะเป็นยังไง     

จากที่เคยอ่านมา บางครั้งก็ตรง บางครั้งก็ไม่ตรง   ...ส่วนต้นตอมาจากใหน จากคนในแวดวง อ๊ะเปล่า ก็ไม่อาจทราบได้...

Pop_เซียนซกมก:

จากที่อ่านจากคนแปลนะ

ถือว่าใกล้เคียงมากกครับไปเอามาจากไหนหลังจากที่จบตอนล่าสุดคือ นารูโตะมันลุยแล้ว

คาคาชิก้คงจะบอกว่าหยุดก่อน
แต่นารูโตะก็คงไม่ฟังลุยอย่างเดียว ที่สำคัญมันใช้วิชาเหมือนพ่อมันได้แล้วด้วย วิชาวาปชัวพริบตานัน้ละ...ถ้าจริงๆก็หน้ามันอยู่ตอนหน้าถ้าไม่ใช้

ถ้าไม่ใช้ตอนหน้า คุณกรุณา ลบ กระทู้เหอๆ...ข้อหาหลอกหลวงคนในบอร์ด..

หน้า: << < (3/6) > >>

Go to full version