Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

มารักษาความสงบของบอร์ดกันครับ!!!!!

หน้า: << < (4/17) > >>

Lambo:

อ่อเจอเเล้วชื่อ.......
อ้อพูดได้ไหมหน่อ

DEMON-HAFT:

อ๋อคนนั้น ใช่ครับ  *haha*  *haha*  *haha*
    เขาซูเปอร์ มาก  *great* *great*

Augustz:

คนที่ซุปเปอร์ที่สุดในวันพีช คือ แฟรงกี้

ลองหาดูในกระทู้สปอย665อ่ะคับ  คนที่มีคำว่า แฟรงกี้ ในชื่อ  คนนั้นแหละ ใช่เลย  *number1*

ว่าไปก้ เค้าซุปเปอร์กว่าแฟรงกี้อีกน่ะคับ  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

DEMON-HAFT:

แฟรงกี้ชิดซ้ายเลยครับ  *haha* *haha* *haha*

bignaja123:

แต่ผมเข้าใจเค้านะครับ

ถึงจะใช้คำรุนแรง แต่ก้อเข้าใจนะ

เข้าไปแล้วเจอดัก คงเซ็ง

แบบเสียอารมณ์อย่างแรงประมาณนี้  แต่ก้อไม่น่าหยาบคายไปนะ  *haha* *haha*

หน้า: << < (4/17) > >>

Go to full version