Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ขอเสนอแนะกฏและวิีธีปราบเกรียนใหม่ ของบอร์ดนารูโตะ >O<

หน้า: << < (4/10) > >>

chinjung:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ อ. 14 ส.ค. 2012 เวลา 22:13:51 ---ราชาโจรสลัดไง *้ั์drinktea*

--- End quote ---

บ่ๆๆๆ  รับไม่ได้ครับ  เลวขนาดนั้น   

ผมว่ามันคือหนวดดำ  ที่เก่งกาจสุดแต่เลวสุด 

อีกอย่างมีพลัง2สายเหมือนกัน

มาดาระ พลังอุจิวะ+ เซนจูที่ได้มาจากรุ่น1

หนวดดำ  พลังหลุมดำ + สั่นสะเทือนที่ได้มาจากหนวดขาว*attack* *attack*   

nakin:

--- อ้างจาก: Num ที่ อ. 14 ส.ค. 2012 เวลา 22:01:22 ---
--- อ้างจาก: windyzero ที่ อ. 14 ส.ค. 2012 เวลา 21:32:40 ---คาเงะ ถ้าเทียบตำแหน่งกับฝั่งทะเลแล้วคงเท่าๆกับ จักรพรรดิ หรือพลเอกขึ้นไปสินะ *้ั์drinktea*

ประมานนั้นมั้งคับ เพราะต้องมีฝีมือ
ปล แต่ถ้ามาดาระ  จะเปรียบกะอะไรเนี่ย บอกที *haha* *haha* *haha*

มาดาระเปรียบเหมือนอาโออิ ชอบใช้อิซานามิ ให้ทุกคนลุ่มหลง *love*

Ramzaa:

--- อ้างจาก: nakin ที่ อ. 14 ส.ค. 2012 เวลา 22:15:46 ---
--- อ้างจาก: Num ที่ อ. 14 ส.ค. 2012 เวลา 22:01:22 ---
--- อ้างจาก: windyzero ที่ อ. 14 ส.ค. 2012 เวลา 21:32:40 ---คาเงะ ถ้าเทียบตำแหน่งกับฝั่งทะเลแล้วคงเท่าๆกับ จักรพรรดิ หรือพลเอกขึ้นไปสินะ *้ั์drinktea*

ประมานนั้นมั้งคับ เพราะต้องมีฝีมือ
ปล แต่ถ้ามาดาระ  จะเปรียบกะอะไรเนี่ย บอกที *haha* *haha* *haha*

มาดาระเปรียบเหมือนอาโออิ ชอบใช้อิซานามิ ให้ทุกคนลุ่มหลง *love*

เจอคำตอบของท่าน nakin เข้าไป หมดข้อโต้แย้งทันที  *great* *great* *great*

windyzero:

ผมนับตามความเก่งน่ะครับ *worm*

chinjung:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ อ. 14 ส.ค. 2012 เวลา 22:50:38 ---ผมนับตามความเก่งน่ะครับ *worm*

ฮี่ๆๆๆ  ผมไม่ใช่แฟนพันธ์แท้วันพีธ

แต่ก็พอได้อ่านเรื่อยๆบ้างครับ   นึกว่าหนวดดำเก่งสุดซะอีกตอนนี้  ^^"

หน้า: << < (4/10) > >>

Go to full version