Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ในที่สุดก็รู้สักที ที่แท้ก็เจ้านั้นเอง.. อุจิวะ... ทำไมถึงยังไม่ตายร่างอมตะหรอ.

หน้า: << < (8/9) > >>

sattkon:

เอ่อนั้น สาดน้ำลายกันเข้าปายย *attack* 

windyzero:

โถ่ ไม่รับมุขผมเลย *dead*

gedomazo:

Pop เซียนขี้คุย 55

nakin:

--- อ้างจาก: gedomazo ที่ พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 19:30:28 ---Pop เซียนขี้คุย 55

--- End quote ---
หลังจากเดือดพักนึง จขกท หลบฉากไปแบ้วครับ สงสัยกลัวผนึก

Pop_เซียนซกมก:

--- อ้างจาก: nakin ที่ พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 19:33:04 ---
--- อ้างจาก: gedomazo ที่ พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 19:30:28 ---Pop เซียนขี้คุย 55

หลังจากเดือดพักนึง จขกท หลบฉากไปแบ้วครับ สงสัยกลัวผนึก

เปล่าหรอก...ผมไม่อยากเถียงอะไรใครเฉยๆ มันก็ความคิดเดิมๆเรื่องเดิม...คิดว่าอะไรที่มันเดิมๆก็เลยไม่อยากตอบไปเท่านั้นเองผมอ่านอยู่นั้นละครับ..ยิ่งพูดยิ่งยาว ไม่มีใครยอม ผมยอมเองครับ ไม่อยากทะเลาะกับใครแล้วก็ไม่อยากสาทยายด้วย... ตั้งกระทู้ก็แค่สร้างกระแสไปงั้น ให้มันดูครึกครึน ถ้าปานปายก็หยุด...แต่เรื่องที่ผมรู้ขอเก็บไวละกัน..

หน้า: << < (8/9) > >>

Go to full version