Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

Top 10 Strongest 10ท่าที่รุนแรงมว๊าก

หน้า: << < (3/3)

devicry:

ผมสงสัย ไอ้ลูกตุ้มเหล็กของ การ์ป มันเอาไปเก็บอยุ่ที่ไหน อันเบอเริ้มขนาดนั้น

notelai9:

ผมสงสัย ไอ้ลูกตุ้มเหล็กของ การ์ป มันเอาไปเก็บอยุ่ที่ไหน อันเบอเริ้มขนาดนั้น

ก็นั่นล่ะครับ พลังที่แท้จริงของ กร๊าฟ หมัด ตุ้มเหล็ก(ถ้าภาษาจีนเรียกว่าหมัดพันชั่งรุนแรงมาก กว่า ลูฟี่ 100 เท่า แต่ตอนนี้ น่าจะ สูสีแล้วล่ะครับ)
และตอนที่ ยิงหมัดใส่ เรือลูฟี่ ก็เพื่อ ทดสอบ ว่า ลูฟี่ จะปกป้อง พวกพ้อง ด้วยหมัด ตัวเองได้หรือไม่ แต่ ลูฟี่ รู้ พลังของกร๊าฟครับ
มี แค่ไม่กี่คน ที่เคยเห็น กร๊าฟ โกรธ จริงๆ 1 ในนั้น ก็คือ ดาก้อน  *shock*

Augustz:

เซ็นโงคุในสงครามด้วย  ^^

หน้า: << < (3/3)

Go to full version