Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาโหวตกันครับคุณว่าโทบิคือใคร ไม่เอาดีกว่ามันซ้ำกะคนอื่นเอาเป็นว่า โหวตนี่ดีกว่าคุณว่า namkham คือใค

หน้า: << < (15/32) > >>

mint1458:

--- อ้างจาก: namkham ที่ อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 08:27:39 ---
--- อ้างจาก: mint1458 ที่ ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 12:43:19 ---
--- อ้างจาก: namkham ที่ ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 12:40:38 ---
--- อ้างจาก: chainoi ที่ ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 10:33:47 ---คือผมว่าที่เค้าบอกว่า นารุโตะเป็นพ่อคาบูโตะนี่เค้าคงแค่ประชดครับ เพราะเค้าเปรียบเทียบว่ากับความเห็นที่ว่า คาบูโตะเป็นลูกรุ่น1,2ความเป็นไปได้เท่ากัน คือเป็นไปไม่ได้ ส่วน จขกท เค้าไม่เหนด้วยก็ไม่ต้องทำขนาดนี้ก้ได้ครับ

--- End quote ---
ความฉลาดผมยกให้คุนเลยครับ ฉลาดมาก ผมรอตั้งนานว่าไครจะมาตอบแบบนี้  พวกนั้นคงคิดว่าผมว่าคาบูโตะเปนลูกนารูโตะจริงๆสินะ
 ที่จริงผมแค่ประชดคนที่มาตั้งกระทู้ว่าตาบูโตะเปนลูกรุ่น1และ2แค่นั้น   
โหคุน chainoi นี่ฉลาดจริง คงไม่มีไครฉลาดเท่าคุนแระ  จริงไม mint august   *glad* *glad* *glad*

คนที่เค้ารู้น่ะมีหลายคนเพียงแต่เขาหมั่นไส้คุณ เลยไม่แก้ตััวให้ *disappoint*

ผมไม่ได้เชื่อแบบนั้น ที่ผมเชื่อคือคุนไม้รุ้ แต่พอผมมาตอบแบบนี้คุนก็ทำเปนรู้ *hoho* *hoho* *hoho*

จริงๆน่ะเรารู้เพียงแต่เราหมั่นไส้คุณ *disappoint*

iTheStore:

--- อ้างจาก: mint1458 ที่ อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 08:30:57 ---
--- อ้างจาก: namkham ที่ อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 08:27:39 ---
--- อ้างจาก: mint1458 ที่ ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 12:43:19 ---
--- อ้างจาก: namkham ที่ ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 12:40:38 ---
--- อ้างจาก: chainoi ที่ ส. 05 พ.ค. 2012 เวลา 10:33:47 ---คือผมว่าที่เค้าบอกว่า นารุโตะเป็นพ่อคาบูโตะนี่เค้าคงแค่ประชดครับ เพราะเค้าเปรียบเทียบว่ากับความเห็นที่ว่า คาบูโตะเป็นลูกรุ่น1,2ความเป็นไปได้เท่ากัน คือเป็นไปไม่ได้ ส่วน จขกท เค้าไม่เหนด้วยก็ไม่ต้องทำขนาดนี้ก้ได้ครับ

ความฉลาดผมยกให้คุนเลยครับ ฉลาดมาก ผมรอตั้งนานว่าไครจะมาตอบแบบนี้  พวกนั้นคงคิดว่าผมว่าคาบูโตะเปนลูกนารูโตะจริงๆสินะ
 ที่จริงผมแค่ประชดคนที่มาตั้งกระทู้ว่าตาบูโตะเปนลูกรุ่น1และ2แค่นั้น   
โหคุน chainoi นี่ฉลาดจริง คงไม่มีไครฉลาดเท่าคุนแระ  จริงไม mint august   *glad* *glad* *glad*

คนที่เค้ารู้น่ะมีหลายคนเพียงแต่เขาหมั่นไส้คุณ เลยไม่แก้ตััวให้ *disappoint*

ผมไม่ได้เชื่อแบบนั้น ที่ผมเชื่อคือคุนไม้รุ้ แต่พอผมมาตอบแบบนี้คุนก็ทำเปนรู้ *hoho* *hoho* *hoho*

จริงๆน่ะเรารู้เพียงแต่เราหมั่นไส้คุณ *disappoint*

อ่าา ถูกเผง

mint1458:

--- อ้างจาก: namkham ที่ อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 08:42:11 ---
--- อ้างจาก: mint1458 ที่ อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 08:30:57 ---

อ่านี่ก็อีกถึงคนอื่นจะหมั่นใส้ผม คุนก็ไม่ควรพูดว่าพวก เราหมั่นใส้คุนเพราะ มีไหนพวกคุนพวกเรามันหมายถึงทั้งหมด แต่บางคนไม่ได้หมั่นใส้ผม เขาอาจเกลียดผมเลยก็ได้  แต่ความจริงไม่มีไครรู้จักผมเลยสักคนต่อไห้เราไปเจอกันข้างนอก คุนก็คงจะยังไม่รู้จักผม        แค่ไนอินเตอเนท คุนจะไส่ไจไรหนักหนา  *hoho* *hoho* *hoho*

ผิดด้วยเหรอ ที่ใช้คำเรียกแทนตัวเองว่าเรา *disappoint*

iTheStore:

--- อ้างจาก: namkham ที่ อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 08:38:11 ---
พวกคุนไม่รู้เกี่ยวกะตัวผมต่างหาก ไครบอกคุนว่าผมไม่มีเพื่อนคบ พ่อแม่ปล่อยไหเปนแบบนี้  คุนอะ ตัดสินใจเองแบบ ไม่รู้เกี่ยวไรกะผมอะ คือง่ายๆ พูดเอง เออเอง อีกอย่างแค่โลกออนไล พวกคุนใส่อารมถึง ขนาดนี้เลยเหรอ บางคนคิดว่าผมไส่อารม มาก แต่ที่จริงผมไม่ได้ไส่สักหน่อยผมแค่ยิ้มเเละพิมไปเฉยๆ เพราะมันเปนแค่โลกออนไล ผมไม่ได้ไส่ไจมันมากเหมือนกะพวกคุน ตัวตนผมที่จริง ผมไม่ได้เปนแบบนี้สักหน่อย บางทีผมอาจสุภาพและดีก่้วาพวกคุนด้วยซ้ำ

คุนว่าผมไม่มีความเปนลูกผู้ชายพอเหรอ ผมเปนลูกผู้หญิง เพราะ แม่ผมเปนผู้หญิง  ลูกผู้ชายก็ไช่    ความเปนลูกผู้ชาย วัดกันได้ แต่ผมไม่ได้วัดที่เสน่นะ ผมวัดที่ ความรับผิดชอบ ความมีเมตตา
หรือง่ายๆ วัดกันที่ไจ เคื่องดื่ม ตรา ready boot

นั่นไง ก็คุณคิดแบบนี้ไง คุณคิดว่าเป็นแค่โลกออนไลน์ไม่มีใครเห็นหน้า ไม่มีใครรู้จักแล้วคุณจะพูด
จะด่าใครยังไงก็ได้งั้นเหรอ ?? ผมจะบอกอะไรดีๆให้นะ สิ่งที่คุณคิดอยู่มันผิดมหันเลยรู้เปล่า
ถึงจะเป็นแค่โลกออนไลน์เราก็ควรให้เกียรติซึ่งกันและกัน ไม่ใช่จะพูด จะด่าใครยังไงก็ได้...
ผมก็ไม่อยากพูดอะไรมากหรอกนะ แค่ผมอ่านคอมเม้นของคุณผมก็เข้าใจแล้วว่าคุณเป็นคนยังไง
และ ผมก็คิดว่าท่านอ่านอื่นๆที่อ่านคอมเม้นของคุณคอมเม้นนี้ก็คงจะเข้าใจเหมือนผมว่า คุณเป็นคนยังไง
ปล. อ่อลืมไป คุณนะกลับไปเรียนมารยาททางสังคมใหม่ดีกว่านะ สังคมจะได้น่าอยู่กว่านี้

mint1458:

--- อ้างจาก: iTheStore ที่ อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 09:14:05 ---
--- อ้างจาก: namkham ที่ อา. 06 พ.ค. 2012 เวลา 08:38:11 ---
พวกคุนไม่รู้เกี่ยวกะตัวผมต่างหาก ไครบอกคุนว่าผมไม่มีเพื่อนคบ พ่อแม่ปล่อยไหเปนแบบนี้  คุนอะ ตัดสินใจเองแบบ ไม่รู้เกี่ยวไรกะผมอะ คือง่ายๆ พูดเอง เออเอง อีกอย่างแค่โลกออนไล พวกคุนใส่อารมถึง ขนาดนี้เลยเหรอ บางคนคิดว่าผมไส่อารม มาก แต่ที่จริงผมไม่ได้ไส่สักหน่อยผมแค่ยิ้มเเละพิมไปเฉยๆ เพราะมันเปนแค่โลกออนไล ผมไม่ได้ไส่ไจมันมากเหมือนกะพวกคุน ตัวตนผมที่จริง ผมไม่ได้เปนแบบนี้สักหน่อย บางทีผมอาจสุภาพและดีก่้วาพวกคุนด้วยซ้ำ

คุนว่าผมไม่มีความเปนลูกผู้ชายพอเหรอ ผมเปนลูกผู้หญิง เพราะ แม่ผมเปนผู้หญิง  ลูกผู้ชายก็ไช่    ความเปนลูกผู้ชาย วัดกันได้ แต่ผมไม่ได้วัดที่เสน่นะ ผมวัดที่ ความรับผิดชอบ ความมีเมตตา
หรือง่ายๆ วัดกันที่ไจ เคื่องดื่ม ตรา ready boot

นั่นไง ก็คุณคิดแบบนี้ไง คุณคิดว่าเป็นแค่โลกออนไลน์ไม่มีใครเห็นหน้า ไม่มีใครรู้จักแล้วคุณจะพูด จะด่าใคร
ยังไงก็ได้งั้นเหรอ ?? ผมจะบอกอะไรดีๆให้นะ สิ่งที่คุณคิดอยู่มันผิดมหันเลยรู้เปล่า ถึงจะเป็นแค่โลกออนไลน์เราก็ควรให้เกียรติซึ่งกัน
และกัน ไม่ใช่จะพูด จะด่าใครยังไงก็ได้...ผมก็ไม่อยากพูดอะไรมากหรอกนะ แค่ผมอ่านคอมเม้นของคุณผมก็เข้าใจแล้วว่าคุณเป็นคน
ยังไง และ ผมก็คิดว่าท่านอ่านอื่นๆที่อ่านคอมเม้นของคุณคอมเม้นนี้ก็คงจะเข้าใจเหมือนผมว่า คุณเป็นคนยังไง
ปล. อ่อลืมไป คุณนะกลับไปเรียนมารยาททางสังคมใหม่ดีกว่านะ สังคมจะได้น่าอยู่กว่านี้

นั่นสิ ด่าคนอื่นมันเป็นสิ่งที่ไม่ดีไม่ว่าจะเป็นโลกจริงหรือโลกออนไลน์ *disappoint*

หน้า: << < (15/32) > >>

Go to full version