Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

อิมเพล ดาวน์

หน้า: << < (4/4)

Augustz:

เผลอๆ จับตัวได้ประหารเลยด้วยซ้ำ  อินุยิ่งเกลียดลูฟี่อยุ่  *haha* *haha* *haha*

artkub:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 13:41:14 ---เผลอๆ จับตัวได้ประหารเลยด้วยซ้ำ  อินุยิ่งเกลียดลูฟี่อยุ่  *haha* *haha* *haha*

--- End quote ---
ใช่ครับน่าจะประหารไม่ก๊จำคุกตลอดชิวิต

juppy:

--- อ้างจาก: artkub ที่ ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 21:44:11 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ ศ. 27 เม.ย. 2012 เวลา 13:41:14 ---เผลอๆ จับตัวได้ประหารเลยด้วยซ้ำ  อินุยิ่งเกลียดลูฟี่อยุ่  *haha* *haha* *haha*

ใช่ครับน่าจะประหารไม่ก๊จำคุกตลอดชิวิต

เรื่องจำคุกนี้คงยากอ่ะครับ

รัฐบาลคงส๊างสถานะการไห๊สถานะตัวเองมั่นคงขึ้น

จับประหารโชว์ไรงี๊

แต่อคาอินุต๊องมันฆ่าทิ๊งซะก่อนหน่ะนะ

อยากให้ลูฟี่โดนจับเหมือนกันจะได๊รุ๊พลังของดราก้่อนซะที  *haha* *haha*

หน้า: << < (4/4)

Go to full version