Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

โอ๊ววววววววว ทาชิงิใช้ฮาคิได้แล้ว

หน้า: << < (8/9) > >>

Merry:

ทาชิงิ อาจจะไม่ใช่ คู่ปรับอย่างเดียว

อาจจะเป็น คู่รักด้วย 555

( โซโล นามิ มันดู ทำร้าย จิตใจ ซันจิเกินไป  *hoho* )

BoaDHandcock:

--- อ้างจาก: OffeSpiN ที่ พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 05:33:26 ---
--- อ้างจาก: Nabonginw ที่ พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 05:05:21 ---
--- อ้างจาก: Aragan ที่ พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 00:43:57 ---ทุกคนสามารถใช้ฮาคิสังเกตกับเกราะได้อยู่แล้วครับ  อยู่ที่การฝึกฝน  แต่ระดับของทาชิงิคงยังอ่อนหัดอยู่ ดูห่างไกลจาก โซโล จัง  *rip*

--- End quote ---
*attack* *attack*แหมะผมกำลังเชียร์คู่นี้อยู่พอดีครับ *love* *love* *love*

คู่นี้น่าจะชัดที่สุดในเรื่องแล้วว่าน่าจะคู่กันแน่ๆ นักดาบเหมือนกัน หลงทิศหลงทางเหมือนกัน LoL+  *้ั์drinktea*

*great* *great* *great*รอคู่นี้เจอกันอยุ่เหมือกันจ้า *great*

NaTTaJaK:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 12:35:08 ---งั้นเราก้ต้องรอลุ้นต่อไปนะคับ ว่าทาชิงิ จะโดนโซโลฟันหรือป่าว

แต่ตอนนี้ ยังไงก้โดนลอว์ฟันไปแล้วทีนึง  ดูๆแล้ว เหมือนการฟันแล้วทิ้งด้วยนะ

ฟันเสดแล้วปล่อยไว้งั้นอ่ะ  โซโลจะรับป่าวหว่า *haha* *haha* *haha*

เหอๆๆวาปเข้าไปได้ผมไม่ไห้ถึงมือโซโลแน่ครับ *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

Augustz:

--- อ้างจาก: NaTTaJaK ที่ จ. 26 มี.ค. 2012 เวลา 16:20:29 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 12:35:08 ---งั้นเราก้ต้องรอลุ้นต่อไปนะคับ ว่าทาชิงิ จะโดนโซโลฟันหรือป่าว

แต่ตอนนี้ ยังไงก้โดนลอว์ฟันไปแล้วทีนึง  ดูๆแล้ว เหมือนการฟันแล้วทิ้งด้วยนะ

ฟันเสดแล้วปล่อยไว้งั้นอ่ะ  โซโลจะรับป่าวหว่า *haha* *haha* *haha*

เหอๆๆวาปเข้าไปได้ผมไม่ไห้ถึงมือโซโลแน่ครับ *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

ถ้าวาปเข้าไปได้ ผมก้อยากวาปไปแทนลูฟี่ ที่เกาะสตรีนะคับ

เจอมากาเร็ต สุดสวย  แฮนค๊อก อาบน้าม  โอ้ว วว เย้ *nude* *nude*

Vin D Sel:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ จ. 26 มี.ค. 2012 เวลา 16:45:17 ---
--- อ้างจาก: NaTTaJaK ที่ จ. 26 มี.ค. 2012 เวลา 16:20:29 ---

ถ้าวาปเข้าไปได้ ผมก้อยากวาปไปแทนลูฟี่ ที่เกาะสตรีนะคับ

เจอมากาเร็ต สุดสวย  แฮนค๊อก อาบน้าม  โอ้ว วว เย้ *nude* *nude*

ความจริงท่านออกัสอยากเจอยายเนียวใช่มั้ยล่ะ *hoho*

หน้า: << < (8/9) > >>

Go to full version