Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ผมสงสัยบางอย่าง...

หน้า: << < (2/4) > >>

tukgle:

ผมว่านะครับ ถ้าคืนชีพมาแล้ว แล้วไม่ได้โดนผนึกไว้ ก็สามารถคืนชีพได้อีกหรือป่าวววครับ

คุยด้วยคน:

ผมเป็นคนขี้เกียจอะครับอ่านแต่เฉพาะตอนมันสู้กัน *hoho*
ตอนที่มันคุยกันมันน่าเบื่อไม่ชอบอะ *haha*
เลยไม่ค่อยจะรู้เรื่อง  ผมพึ่งอ่านได้2อาทิดเองเยอะมากๆ *great*
ยิ่งอ่านยิ่ง งง *shock*

weredog:

ผมอ่านตั้งแต่อยู่ ม.1 จนปัจจุบันเรียนจบป.ตรีได้2ปีแล้วยังไม่เคยพลาดซักเล่ม ซักตอน,,ผมว่าคุณไปอ่านใหม่ตั้งแต่แรกเถอะจะได้เข้าใจมากขึ้น  *haha*

[email protected]:

ถ้าจะขี้เกียจขนาดนี้ก็อย่าอ่านเลยจะดีกว่าครับ

starstuckk:

*rip* *rip* *rip* *rip* *rip* *rip* *rip* *rip* *rip* *rip* *rip* *rip*

หน้า: << < (2/4) > >>

Go to full version