Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

การอัพค่าหัวครั้งใหม่ของลูฟี่

หน้า: << < (6/17) > >>

21141:

เราว่า เดียวเรื่องที่เกาะเงือก ที่ลูฟี่สู้กับพวกทาส ของโฮดี้ แสนกว่าคน รวมถึงกลุ่มโฮดี้ พวกมนุษย์ที่โดนจับเป็นทาสแล้วหลุดขึ้นมาบนโลกอีกครั้งเหมือนที่หลุดมาที่โลกใหม่ละโดนสโม๊คเกอร์จับได้ อาจมีการแจ้งเรื่องไปยังรัฐบาลโลก แล้วก็รวมถึงจัดการกับพวก ซีซ่า อาจทำให้ค่าหัวขึ้นทั้งกลุ่มก็ได้นะ *great*

marakak:

ขนาก ปืดเรื่องที่ชนะ โมเลีย นะเนี่ย ยัง 400 ล้าน เลย

artkub:

--- อ้างจาก: marakak ที่ พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 10:54:30 ---ขนาก ปืดเรื่องที่ชนะ โมเลีย นะเนี่ย ยัง 400 ล้าน เลย

--- End quote ---
โมเรียมันกากเกินครับ

D.nueng:

--- อ้างจาก: artkub ที่ พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 11:07:27 ---
--- อ้างจาก: marakak ที่ พ. 25 เม.ย. 2012 เวลา 10:54:30 ---ขนาก ปืดเรื่องที่ชนะ โมเลีย นะเนี่ย ยัง 400 ล้าน เลย

โมเรียมันกากเกินครับ

กากจริงๆด้วยครับ

Augustz:

เกาะเงือกไม่ได้เกี่ยวข้องอะไรกับรัฐบาลไม่ใช่หรอคับ

การที่ลูฟี่จะทำอะไรที่เกาะเงือกก้ไม่น่าจะเกี่ยวกับรัฐบาลด้วย โฮดี้เองก้ไม่ใช่โจรสลัดมีค่าหัวมากมาย

ผมว่าคงไม่ขึ้นมั้ง  โมเน่ยังบอกเลยค่าหัวรวมกัน800ล้าน 50เบรี  ลองเอาค่าหัวเดิมมา+กันก้รุ้คับ

ถ้าจะขึ้นก้น่าจะขึ้นเพราะซีซาร์คนเดียวแหละ

หน้า: << < (6/17) > >>

Go to full version