Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ข้อแตกต่างของเนตรวงแหวน อาจเกี่ยวข้องกับโทบิ

หน้า: << < (3/3)

mail:

ไม่ทราบว่ามีตอนไหนบ้างที่ตาของอิทาจิไม่ใช่เนตรวงแหวน นอกจากเล่าย้อนอดีตบ้างครับ ขอซักตอนได้มั้ย

spirit:

--- อ้างจาก: mail ที่ พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 03:41:24 ---ไม่ทราบว่ามีตอนไหนบ้างที่ตาของอิทาจิไม่ใช่เนตรวงแหวน นอกจากเล่าย้อนอดีตบ้างครับ ขอซักตอนได้มั้ย

--- End quote ---

เอ้าก็ที่ผมบอกไงว่ายกเว้นตอนต่อสู้ส่วนมากเราจะเห็นอิทาจิใช่เนตรวงแหวนตอนต่อสู้แต่ถ้าเวลาคุยกันปกตินั้นอิทาจิก็จะกลับเป็นเนตรปกติถึงเป็นตอนย้อนอดีตไม่ว่ายังไงมันก็คืออิทาจิ

Zigmund:

--- อ้างจาก: mail ที่ พ. 01 ส.ค. 2012 เวลา 03:41:24 ---ไม่ทราบว่ามีตอนไหนบ้างที่ตาของอิทาจิไม่ใช่เนตรวงแหวน นอกจากเล่าย้อนอดีตบ้างครับ ขอซักตอนได้มั้ย

--- End quote ---

ตอนที่สู้กับซาสึเกะ แล้วล้มลงไปกับพื้น -*-

หน้า: << < (3/3)

Go to full version