Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

หรือว่าตัวจริงของคาบูโตะคือ ....

หน้า: (1/5) > >>

Jay_Jay:

น้องชายของดัน !!!  *shock*

อายุก็ลงตัว สีผมก็ใช่ รูปร่างหน้าต่างทรงผมก็เเอบคล้าย แถมช่วงที่ดันยังมีชีวิตอยู่ก็เกิดสงครามด้วย ไม่แปลกที่คาบูโตะจะพลัดหลงไปในช่วงนั้น

ผมเคยคิดว่าตัวละครที่อาจารย์อุส่าห์ขุดขึ้นมาอีกครั้ง ถ้าไม่ให้มีบทเลยมันจะใจร้ายไปหน่อยไหม แต่คราวนี้แหละ ถ้าหมอนี่เป็นพี่ชายของคาบูโตะจริง รับรองได้มีบทกระจายแน่

เพราะดันเคยบอกว่าให้ไปตามหาคนที่ใช้คาถาสัมภเวสีคืนชีพ ซึ่งก็คือคาบูโตะ รีบมาตบเกรียนน้องชายตัวเองด่วน !!

คิดว่าไงกันบ้างครับ พอเป็นไปได้ไหมเอ่ย

ปล. ถ้าผมหน้าแตกก็อย่าว่ากันนะ  *glad*

artkub:

อืมมันอาจจะเป็นไปได้นะครับ *dontknow* *dontknow*

Augustz:

เปนไปได้นะผมว่า ลงตัวทุกอย่างเลยอ่ะ

แต่ว่า ถ้าเปนงี้ก้ตัดเรื่องที่คิดว่าคาบูโตะเปนคนของเซ็นจูทิ้งไปได้เลย

เปนไปได้นะคับ ไม่มีใครรุ้ข้อมูลของมันจิงๆ ทั้งคนในโคโนะฮะเองก้ด้วย ข้อมูลน้อยเพราะตอนเด็กหลงออกจากหมุ่บ้าน

เพราะมีสงคราม แล้วความจำเสื่อม  มีความเปนไปได้สูงนะผมว่า *number1*

susieza:

สุดยอดไปเลย ถ้าเป็นไปได้ เนื้อเรื่องจะดราม่า + ตื่นเต้นมากๆ  *great*

mint1458:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 19 เม.ย. 2012 เวลา 19:11:58 ---เปนไปได้นะผมว่า ลงตัวทุกอย่างเลยอ่ะ

แต่ว่า ถ้าเปนงี้ก้ตัดเรื่องที่คิดว่าคาบูโตะเปนคนของเซ็นจูทิ้งไปได้เลย

เปนไปได้นะคับ ไม่มีใครรุ้ข้อมูลของมันจิงๆ ทั้งคนในโคโนะฮะเองก้ด้วย ข้อมูลน้อยเพราะตอนเด็กหลงออกจากหมุ่บ้าน

เพราะมีสงคราม แล้วความจำเสื่อม  มีความเปนไปได้สูงนะผมว่า *number1*

--- End quote ---
ถ้าเป็นงี้จริง เราว่าต้องมีการคุยอีกหลายตอน คหสต.นะจ๊ะ

หน้า: (1/5) > >>

Go to full version