หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมคิดว่าการช่วยเหลือลูฟี่มีเบื้องหลัง  (อ่าน 4932 ครั้ง)

lumpoon

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชอบมาก ม๊าก ๆๆๆ
ผมคิดว่าการช่วยเหลือลูฟี่มีเบื้องหลัง
« เมื่อ: พฤ. 14 มิ.ย. 2012 เวลา 09:11:09 »
ผมว่าลอว์แบ่งหัวใจให้กับลูฟี่ครึ่งหนึ่งนะ

champ

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
Re: ผมคิดว่าการช่วยเหลือลูฟี่มีเบื้องหลัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 14 มิ.ย. 2012 เวลา 11:23:40 »
ผมว่าลอร์มันอาจจะวางแผนกับลูฟี่ปล่อยให้โดนจัดการพื่อเข้าถึงตัวโจ็กเกอร์ก็ได้นะ เจ้าแผนการครับ *love*
แล้วลอร์มันคงรู้ว่าไอ้ CC มันสู้อย่างไงใช้อะไรเป็นอาวุธ แล้วลอร์ก็น่าจะบอกลูฟี่ไปแล้ว แบบว่ามีแค่ลูฟี่กับลอร์เท่านั้นที่รู้อะ ทำให้เหมือนโดนจัดการจริง เจ้าแผนการอีกแล้วครับ *great*
แต่ทำไมลอร์กับลูฟี่โดนจัดการเร็วจังน่าจะสู้ให้นานกว่านี้อีกหน่อยเซ็งแล้วลอร์โดนอะไรยังไม่ได้กระดิกเลย  *damage*
งายนี้ช๊อปเปอร์ค่าหัวขึ้นแน่  *number1* แล้วนามิจะได้กลับร่างเดิมเมื่อไห่รเนี่ย   *disappoint*
ปล.ผมออกทะเลมาไกลมากพอแล้วครับ  *rip*  *number1*