Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาโหวตความลงความคิดเห็นกันใครเป็นโทบิ ver.2(เพิ่มCHOICE)จขกท.เดิม

หน้า: << < (9/30) > >>

nicky574:

โพสกันลองความรู้  จะได้รู้ว่าอ่านมาแล้วจำอะไรได้บ้าง  ผมว่ามาลองคิดอะไรแบบนี้มันก็ฝึกสมองไปอีกแบบน่ะครับ
แต่ถ้าแฟนมาเห็นนี้มีเคืองแน่ ๆ  เพราะว่า  ใส่ใจมากกว่าแฟนอีกน่ะเนี่ย  555   อ่านไปเรื่อยๆ  เดี๋ยว  เค้าก็เฉลย  แล้วค่อยมาคิดกันอีกทีว่าทำไมต้องเป็นคนนี้  หรือไม่ก็ทำไมถึงใช้คาถาได้ขนาดนี้  หรือว่า  จะเป็นโกฮัง  ทรั๊ง  เบจิต้า  เพราะว่า  โกคูก็มาแล้ว  555 

iTheStore:

ผมคิดว่านะ ตอนที่โทบิสู้กับรุ่น 4 น่าจะเป็นมาดาระตัวจริง ... แต่โทบิในตอนนี้ น่าจะเป็นโอบิโตะ ก็ได้
ตามความคิดผม ... มาดาระ อาจจะไปช่วยโอบิโตะไว้ตอนโดนหินทับ แล้วเก็บมาเลี้ยงไว้ แล้วก็สอนให้โอบิโตะเกลียดโคโนฮะ และ อุจิวะ
หลังจากที่มาดาระตาย โอบิโตะ ก็สวมรอยเป็น มาดาระ ชะเอง .. จะเป็นไปได้หรือป่าว *shock* *shock*
ปล.อย่าด่าเค้านะ เค้าเดาอ่ะ (เค้าคิดแบบเด็กๆ) *glad* *glad*

klaobrmeiei:

ตอนล่าสุด บอก นารุโตะมีของที่เปนของมันอยุ่ ?? (นารุโตะแอบไปขโมย กกน โทบิหรือป่าว  *hoho* *hoho*)

ถ้าจำไม่ผิด(หรือผิด ชี้แจงด้วยครับ) รุ่น1 เปนคนแจกสัตว์หางไปตามหมู่บ้านต่างๆเพื่อรักษาสมดุลและการปกครอง

"เปนของของฉัน"---เกี่ยวอะไรกับรุ่น1หรือป่าว ?? (โทบิคงไม่ใช่รุ่น1หรอกนะ)

หรือ...ของของฉันที่หมายถึง 9หาง คือสัตว์อัญเชิญของมาดาระ

มาดาระตายแล้ว ?  โทบิคือใครที่เกี่ยวกับมาดาระล่ะ ??

ตั้งขอสงสัยครับ

จอมอสูร:

เดาล้วนๆนะครับ คือพ่อของซาสึเกะ ครับ  *shock*

pippyong:

--- อ้างจาก: จอมอสูร ที่ พฤ. 19 ม.ค. 2012 เวลา 21:01:18 ---เดาล้วนๆนะครับ คือพ่อของซาสึเกะ ครับ  *shock*

--- End quote ---
ขอเดาด้วยคนนะครับ  อิทาจิ ก๊เก่ง ซาสิเกะ ก๊เก่ง (พ่อไม่น่ากาก นะ ครับ ) 

หน้า: << < (9/30) > >>

Go to full version