Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

การต่อสู้ระหว่าง 2 มนุษย์ยาง คิดว่าใครจะชนะ

หน้า: (1/2) > >>

The_Joker_Knight:

สถานที่สู้ กรุงเทพนี่แหล่ะ ง่ายๆดี  *hoho*

ระหว่าง

VS

ผมอยากรู้ความคิดเห็นของคนในบอร์ดเฉยๆ  *hoho* ถ้าไม่พอใจหรืออะไรก็ลบได้เลยยยยยยย   *dead*

ปล. โพล มันทำยังไงหว่า  *้ั์noooo*

AngryBoogie:

เห้นกระทู้นี้แล้วคิดได้ ไม่แน่อาจจะมี สายโรเกีย ยาง ก็ได้แฮะ แบบว่าร่างกายเป็นยางเหมือนกัน แต่สามารถ ปล่อยยางออกจากร่างกายได้
แล้วก็แปลสภาพตัวเองเป็นยางแข็ง หรือ ยางเหลวก็ได้ แล้วก็มาเจอกับลูฟี่ที่โลกใหม่ประมาณนั้น    จะมีไหมน้อ = ="

TeyTey:

เป็นได้สุดก็ พารามีเซีย คับ สามารถควบคุมยางได้หมดปล่อยออกมาก็ได้ แต่ร่างกายปกติ (เช่นเจ้า เทียน เจ้าพิษ)

windyzero:

หนังกะติ๊ก ยางยืด!! *worm*

ผมว่า ด้วยทั้งคู่ต่างก็เป็นยาง แต่ลูฟี่มีฮาคิ งั้นผมให้ลูฟี่ชนะ *great*

Doppel Man:

เกีย3ใส่ฮาคิบดให้เป็นหมึกเส้นเลย *haha*

หน้า: (1/2) > >>

Go to full version