Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ผมว่าโอโรจิมารุ ยังไม่ตาย!!!

หน้า: << < (3/6) > >>

Curiouz:

ต่อให้มันตื่นขึ้นมา มันจะสู้ใครได้ นารูโตะ ซาสึเกะ เก่งเกินมันไปแล้ว  *haha*

klaobrmeiei:

อันนี้ก้อไม่แน่ใจนะ แต่"จากความคิดผม"

คนเรามีวิญญาณแค่ดวงเดียว แล้วก้อถูกผนึกไว้ในดาบโทซึกะของอิทาจิ

ซึ่งที่มันอยุ่ในซาสึเกะ เพราะ ซาสึเกะ กลืนมันเข้าไปตอนสับเปลี่ยนร่าง

มันคงไม่สามารถไปโผล่กับคนอื่นได้หรอก เปนเพียงจักระของมันเท่านั้น

เซลล์ที่ฝากไว้กับคาบูโตะคง"คล้ายๆ"กับอักขระแบบที่ซาสึเกะเคยมี

แต่จะมีประเด็นอยุ่ว่า....

คาบูโตะเชิญอิทาจิขึ้นมาอาจจะให้อิทาจิปล่อยโอโร ก่อนที่อิทาจิจะได้สติด้วยซ้ำ (ก่อนที่จะใช้เนตรขัดคำสั่งของคาบูโตะ)

แล้วอาจจะเปนไม้ตายของคาบูโตะ หรืออาจให้มาอยุ่ในตัวก้อได้

แต่ยังไง โอโร ก้อสู้ อิทาจิไม่ได้  *dontknow* *dontknow*

tg888:

อยากให้มันกกลับมาครับจะได้เพิ่มความสนุก เพราะถ้ามันกลับมาจริงๆคนเขียนคงไม่ปล่อยให้กระจอกเหมือนเดิมหรอกครับต้องมีคาถาเด็ดๆติดตัวมาด้วยแน่ๆเลย

dtjames1:

--- อ้างจาก: themangmang1 ที่ พ. 04 ม.ค. 2012 เวลา 11:01:42 ---ผมว่าไม่ตาย..แต่มันก็ไม่ได้ออกมาแล้วออกมาก็ตายอยู่ดี ฝีมือก็งั้น ๆ เคยสู้กับจิไรยะดู ๆ แล้วสู้จิไรยะไม่ได้ด้วยซ้ำส่วนไอคาถาที่สู้กับรุ่น 3
นั้นก็ไม่ใช่คาถาที่เอาคนตายมาได้จริง ๆ ถ้าได้จริง ๆ รุ่น 1 กับ 2 จะแพ้ รุ่นที่ 3 หรอ ? ตอนที่สู้กันน้ะรุ่นที่ 1 เป็นถึงเซนจูคนสร้างหมู่บ้าน
จริงๆเผลอ ๆ มาดาระที่ออกมาออกมาแค่วิญญาณแหละกายนั้นก็ใช้ ร่างคนอื่นยังไงพลังก็ไม่เท่ากับตัวจริงแน่นอน  *number1*

--- End quote ---

ผมว่า ที่ มัน สุ้ ไม่ ค่อยได้ เพราะ แขน มันโดน ผนึก ไป อะครับ เข้า ใจว่ามันใช้แขนทั้ง2ข้างไม่ได้อะครับ คนไม่มีวิชา ส่วน จิไรยะ 2 มือ ยัง ใช้ได้ ปกติ อะครับ

volume90:

โอโรจิมารู มันคือ อัจฉริยะ นะครับ คนที่เก่งทั้งสมองแล้วมีวิชาติดตัวอีก *hoho*

หน้า: << < (3/6) > >>

Go to full version