หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมว่าโครมที่มาอยู่โรงเรียนนามิกับพวกซึนะคงจะเป็น นน?  (อ่าน 16443 ครั้ง)

Happy

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ผมว่าโครมที่มาอยู่โรงเรียนนามิกับพวกซึนะคงจะเป็นฟรานแน่เลยครับ ผมว่าฟรานมันคงจะแฝงตัวมาแหเลย มีอยู่ตอนนึงที่มุคุโร่เจอกับซึกนะเเล้วซึกนะถามว่าทำไมถึงทิ้งโครมมาล่ะ เเล้วมุคุโร่พูดอะไรต่อเเล้วไม่รู้เเต่มีอยู่ประโยคหนึ่งมุคุโร่พูดว่า "ดูเเลเธอให้ดีล่ะ" ผมว่ามุคุโร่มันคงทำแผนให้พวกซึนะเลี้ยงดูฟรานแทนเเน่เลย  *haha*

premjarean6

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
จินตนาการได้ไกลจริงครับ *great*

แต่ผมไม่คิดอย่างนั้นนะ  *hoho* *hoho*