หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: How to เสียบสายชาร์จแล้วมีตัวการ์ตูนขยับได้ เพิ่มความน่ารักปุ๊กปิ๊ก  (อ่าน 826 ครั้ง)

promotion

• โจรสลัดจอมลุย / โคโนฮะกลุ่ม 7
  • *

How to เสียบสายชาร์จ
แล้วมีตัวการ์ตูนขยับได้ เพิ่มความน่ารักปุ๊กปิ๊ก

มาเปลี่ยนการชาร์จแบบเดิมๆ ให้น่ารักขึ้น 200% กันจ้าาา พี่ โปร บอกเลยว่าง่ายมาก!! แค่โหลดแอป แล้วเพิ่มคำสั่งลัด ทำแป๊บเดียวก็เสร็จละ ไปลองกันเล้ยยยย

1. โหลดแอป >> http://ppro.pro/3k4LYeZ

2. เลือกตัวการ์ตูนที่ชอบเลยจ้า พี่ โปรโมชั่น เลือกลสยน้องหมีจาก LINE จ้า น่ารักมากเลย

ขอคั่นโฆษณาหน่อยน้าาา
อยากมีเสน่ห์ดึงดูดใคร
ก็ต้องรู้จักดูแลบุคลิกภาพกันด้วยจ้าาาาา

Phathavie Herbal shampoo

แชมพูสำหรับลดผมร่วงหลังคลอด

เห็นผลภายใน 2 สัปดาห์ ลดผมร่วงได้อย่างชัดเจน

เร่งผมยาวไว , ช่วยเสริมผมขึ้นใหม่
(สามารถใช้แทนยาปลูกผมได้เล๊ยยยย!!)

เรื่องของผมอย่าปล่อยให้ผมบางจนบุคลิกภาพเสียซ่ะล่ะ

3. กด Set Animation

4. ไปที่คำสั่งลัด > การทำงานอัตโนมัติ > สร้าง

5. เลือกที่ชาร์จ

6. เลือกเชื่อมต่ออยู่

7. เพิ่มการทำงาน

8. เลือกแอพ

9. เลือกแอปที่เราโหลดมาเลย

10. กดเลยจ้า

11. กดถัดไป

12. ปิดการถาม แล้วกดเสร็จสิ้น

เสร็จแล้วจ้าาาา

น่ารักมั่กกกกก