หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ศบค. เคาะแล้ว ร้านอาหาร,ผับ,บาร์ นั่งดื่มได้จนถึง 5 ทุ่ม เล่นดนตรีได้แต่ห้ามเต้น  (อ่าน 908 ครั้ง)

promotion

• โจรสลัดจอมลุย / โคโนฮะกลุ่ม 7
  • *

ศบค. เคาะแล้ว ร้านอาหาร,ผับ,บาร์
นั่งดื่มได้จนถึง 5 ทุ่ม เล่นดนตรีได้แต่ห้ามเต้น

#วันนี้ที่รอคอย
#นั่งดื่มสวยๆ

สายนั่งชิลร้องเฮ!! ศบค. เปิด โปร คลายล็อก! ร้านอาหาร ผับ บาร์ สถานบันเทิง สามารถขายเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ และนั่งดื่มในร้านได้แล้วจ่ะ เปิดให้บริการจนถึง 5 ทุ่มเลยนะ ทุกจังหวัดทั่วประเทศ (ยกเว้น เฉพาะสมุทรสาคร)

เล่นดนตรีเพิ่มบรรยากาศได้ด้วยเด้อ แต่ๆๆ โปรโมชั่น ศบค. ที่เปิดรอบนี้ เหล่านักเต้นยังต้องพักก่อน เพราะเขาให้นั่งดื่มได้เฉยๆ ยังเต้นไม่ได้นะ โดยสามารถเริ่มดำเนินการได้ทันที ที่มีประกาศคำสั่งจากทางจังหวัดออกมา ถ้าหากออกไปดื่มแล้ว ก็อย่าลืมดูแลตัวเองกันด้วยน้า พี่ promotion เป็นห่วง~

ขอโฆษณาหน่อยน้าาา
อยากมีเสน่ห์ดึงดูดใคร
ก็ต้องรู้จักดูแลบุคลิกภาพกันด้วยจ้าาาาา

Phathavie Herbal shampoo

แชมพูสำหรับลดผมร่วงหลังคลอด

เห็นผลภายใน 2 สัปดาห์ ลดผมร่วงได้อย่างชัดเจน

เร่งผมยาวไว , ช่วยเสริมผมขึ้นใหม่
(สามารถใช้แทนยาปลูกผมได้เล๊ยยยย!!)

เรื่องของผมอย่าปล่อยให้ผมบางจนบุคลิกภาพเสียซ่ะล่ะ