หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: รวม 11 บอร์ดีออยล์ ผิวชุ่มชื้น ดูเงาโกลว์  (อ่าน 1053 ครั้ง)

promotion

• โจรสลัดจอมลุย / โคโนฮะกลุ่ม 7
  • *

รวม 11 บอร์ดีออยล์ ผิวชุ่มชื้น ดูเงาโกลว์

แค่ครีมทาผิวมันไม่เพียงพอแล้วป่ะซิสส จะบอกว่าสาวๆ คนไหนที่อยากมีผิวเงา ดูสวย ดูชุ่มชื้น น่าลูบไล้ แอดแนะนำว่าเพียงมีออยล์ขวดเดียว คุณก็เสกผิวใสดุจแก้วได้แล้วค่ะ แต่ละขวดที่ พี่ โปร นำมาให้ชมนั้นก็หาซื้อง่ายมากๆ มีตั้งแต่หลักร้อยไปถึงหลักพัน บางขวดคือสารพัดประโยชน์มากๆ แบบนี้ก็ต้องตำแล้วไหมม?? หรือยังไงดี!

สำหรับใครที่ชอบทาออยล์ก่อนนอน และอยากหลับสบายไปพร้อมๆ กัน พี่ โปรโมชั่น แนะนำนี้เลย กลิ่น Bedtime หอม หอมมากแบบกลิ่นแป้งเด็ก หอมอ่อนๆ และสบายผิวมาก ไม่เหนอะ ซึมไว

หาซื้อได้ที่ Central Food Hall และ ร้านค้าชั้นนำอื่นๆ

Neutrogenar ออยล์สูตรเข้มข้นตัวฮิตอีกตัว ใครอยากผิวโกลว์ ผิวดูสวย ตัวนี้ตอบโจทย์

หาซื้อได้ที่ Central Food Hall และ ร้านค้าชั้นนำอื่นๆ

ตัวนี้จะสาวๆ หรือคุณแม่ก็ย่อมใช้ได้ค่า พี่ promotion ชอบตรงที่ถ้าเราใช้อย่างต่อเนื่อง นอกจากผิวจะชุ่มชื้นแล้ว ยังสามารถช่วยลดรอยแตกลาย หรือแผลเป็นของเราได้อีกด้วย

หาซื้อได้ที่ วัตสัน, Tops Supermarket และร้านค้าชั้นนำอื่นๆ

ตัวนี้ไม่ใช่แค่คุณแม่ตั้งครรภ์ที่ใช้ได้น้า สาวๆ อย่างเราก็ใช้ได้ค่า ผิวนุ่มชุ่มชื้น ใครที่ผิวแห้งจนเกิดอาการคันคือใช้ได้ดีเลย กลิ่นหอมด้วยย

หาซื้อได้ที่ Central Food Hall และร้านค้าชั้นนำอื่นๆ

อะอีกตัวที่ขึ้นชื่อเรื่องครบครัน จะหมักผม ทาตัว นวดตัว หรือทำอาหารก็ย่อมได้

หาซื้อได้ที่วัตสัน ตอนนี้มีโปรด้วยนะ ถึง 17 ก.พ.64 ไปตำ

Johnson's เบบี้ออยล์ ก็เป็นอีกไอเทมที่สารพัดประโยชน์ จะทาตัว หมักผม เช็ดเครื่องสำอาง หรือนวดผิวก็ได้

หาซื้อได้ที่วัตสัน, Tops Supermarket และร้านค้าชั้นนำอื่นๆ

ตัวนี้เหล่าคุณแม่น่าจะชื่นชอบสำหรับลูกน้อย แต่สำหรับเราๆ ก็ใช้ได้ไม่ติดนะ ยิ่งถ้าใครผิวแพ้ง่ายด้วย ใช้ได้เลย เพราะเขาออร์แกนิค ไม่มีพาราเบนและกลูเตนผสม กลิ่นก็หอมมากเช่นกัน

หาซื้อได้ที่ Central Food Hall, Watsons และร้านค้าชั้นนำอื่นๆ

เป็นอีก 1 ในตัวโปรดของใครหลายๆคน ออยล์ที่พอทาแล้วจะเปลี่ยนเนื้อเป็นน้ำนม น้องซึมง่าย ไม่เหนอะ แถมชุ่มชื้นด้วย กลิ่นหอมจนอยากจะดมตัวเองตลอดด

หาซื้อที่วัตสัน และร้านค้าชั้นนำอื่นๆ

ตัวเด็ดตัวดังแห่งร้าน Boots เลยค่า กลิ่นน้องสดชื่น ใช้งานง่ายสุดๆ แต่ๆ ตัวนี้ใช้ได้แค่กับผิวตัวน้า

หาซื้อได้ที่ Boots

ออยล์จากมะกอกแท้ ตัวนี้ก็ใช้ได้ทั้งผมและตัวเลยนะ หอมอ่อนๆ ทาแล้วซึมไว ผิวดูเงาหน่อยๆ

หาซื้อได้ที่ innisfree

ขวดนี้ราคาสูงขึ้นมาหน่อย แต่เป็นตัวที่แม่เจนเทียนใช้เลยนะ คือนังทำได้หมดเหมือนกัน ตั้งแต่บำรุงผม บำรุงผิว กลิ่นก็ดีงามมากก ทาแล้วซึมไว ผิวดูสุขภาพดี

หาซื้อได้ที่ Sephora

อยากมีเสน่ห์ดึงดูดใคร
ก็ต้องรู้จักดูแลบุคลิกภาพกันด้วยน้าาาาา

Phathavie Herbal shampoo

แชมพูสำหรับลดผมร่วงหลังคลอด

เห็นผลภายใน 2 สัปดาห์ ลดผมร่วงได้อย่างชัดเจน

เร่งผมยาวไว , ช่วยเสริมผมขึ้นใหม่
(สามารถใช้แทนยาปลูกผมได้เล๊ยยยย!!)

กดรับ ส่วนลดพิเศษ จำนวน 30 สิทธิ์ รีบกดเดี๊ยวหมดน้า

เรื่องของผมอย่าปล่อยให้ผมบางจนบุคลิกภาพเสียซ่ะล่ะ