Manga Zone > Bleach TH บลีช เทพมรณะ แปลไทย

เพื่อนๆ คิดว่าชื่อและลักษณะดาบขั้นบังไคของอิจิฯ จะเปลี่ยนไปไหมครับ

หน้า: (1/3) > >>

byrth:

ตามหัวข้อเลยครับ  *hoho* *hoho*

Bello_ojaku:

- ไม่เปลี่ยนล่ะมั้ง แต่บังไคนี้ ไม่รู้ ต้องเริ่มฝึกแต่ต้นนู้น * *  *dead*

kamin.nas:

ผมว่าเป็น ดาบเล็กๆ เหมือน เดิม แต่พลัง เฟี้ยวกว่าเดิม ^^ *dead* *dead*

themangmang1:

--- อ้างจาก: Bello_ojaku ที่ พฤ. 27 ต.ค. 2011 เวลา 18:08:21 ---- ไม่เปลี่ยนล่ะมั้ง แต่บังไคนี้ ไม่รู้ ต้องเริ่มฝึกแต่ต้นนู้น * *  *dead*

--- End quote ---

ผมว่า บังไคของอิจิโกะไม่ต้องฝึกละมั้งครับ ขนาด ท่า เท็น ยังใช้ได้เลยครับนิ ไอแสงสีฟ้า ๆ น้ะ

ผมว่าบังไคไม่ต้องฝึกก็ใช้ได้เลย ( หรือต้องฝึกใหม่หมดหว้า ) แต่ที่ลุ้นไม่ได้ลุ้นบังไคหรอกครับ

ผมลุ้น ไอฮอลโลว์อะครับ แม้งเทพเวอร์ ๆ อยากรู้ว่าฮอลโลว์จะหายไปหรือเปล่า ?

satam:

อื้อ ผมก้ชอบร่า
ฮอลโล่ ร่างสมบูรณ์อ่ะ เท่ เก่งสวดๆ *hoho*

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version